ดู: 904|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ไม่ใช่พริตตี้แต่จัดเต็ม 450cc หมอต้อย เดอมาสเตอร์เอกมัย

[คัดลอกลิงก์]
เราสูง 162 หนัก 44 สัดส่วนอยู่ที่ 33 23 33 จริงๆ ก็ไม่ได้เป็นคนหน้าอกเล็กมาก แต่ก็ไม่ได้ใหญ่มาก แต่ก็มีอยู่เท่าที่เห็นนี่ล่ะค่ะ

ฺBefore

ฺBefore

เราคิดมานานเกือบ 2 ปี หาข้อมูลมาตลอด ยิ่งดูรีวิวยิ่งอยากทำ กระตุ้นหัวใจเรามาก คนมีหน้าอกจะใส่อะไรก็สวยกว่าคนไม่มีหรือคนมีน้อย เราก็อยากมีนมสวยนมใหญ่กะเขาบ้าง ที่เลือกมาเดอมาสเตอร์เพราะเรารู้จักที่นี่มาบ้างแล้ว ผ่านอยู่บ่อยๆ ก็เห็นว่าสถานที่ใหญ่โตเหมือนโรงพยาบาลเลย แต่สวยกว่าโรงพยาบาล ;p

ด้วย ความตั้งใจของเราที่คิดมาคืออยากทำ 400cc อัพ คือยังไงก็ต้องไม่ต่ำกว่า 400 (เจ็บตัวแล้ว อยากใหญ่ๆ ไปเลย อิอิ) พอวัดตัววัดไซส์ดูขนาดที่เหมาะสม สรุปอยู่ที่ 450cc

มาดูหลังทำกันเลยล่ะกันนะคะ เพราะขั้นตอนก่อนทำมันเยอะมากกก ยังขี้เกียจจะพิมพ์ แล้วคนอ่านก็คงไม่อยากอ่านเยอะด้วย ดูรูปเลยจ้า

2 วัน

2 วัน

หลังทำวันที่ 2 นะคะ

7 วัน

7 วัน

หลังทำ ครบ 7 วัน

14 วัน

14 วัน

หลังทำ ครบ 14 วัน

ถ้าสังเกตจะเห็นว่านมเรา 2 ข้าง บวมไม่เท่ากัน เพราะว่าเดิมอีกข้างมันใหญ่กว่าอีกข้างอยู่แล้ว ฉะนั้นข้างที่เนื้อมันหนากว่า มันก็จะบวมกว่านั่นเองค่า แต่เดี๋ยวพอมันค่อยๆ หายบวม ถึงเวลามันก็จะเท่าๆ กันไปเอง คุณหมอจะย้ำเรื่องพยายามฝึกยืนเดินให้ตัวตรงไว้ แล้วก็เลือกชุดที่เก็บข้างๆ อกหน่อย เพื่อให้มันช่วยเก็บเนื้อด้านข้างของเรา

2 เดือน

2 เดือน

ครบ 2 เดือน

รูปนี้คือรูปครบ 2 เดือน สวยกำลังพอดี ไม่บวมใหญ่เท่าเดือนก่อนล่ะ

3 เดือน

3 เดือน

ครบ 3 เดือน

ตอนนี้หน้าอกเรา ณ ปัจจุบัน อยู่ที่ คัพ C 36 นะคะ ทุกวันนี้พอใจมากค่ะ ถ้าใครสนใจอยากทำนมที่เดียวกับเรา ก็ไปหาคุณหมอต้อย เดอมาสเตอร์ อยู่แถวเอกมัยนะคะ :)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้