ดู: 448|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก หมอชาติชาย 30 วัน

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ  เรามารีวิวเสริมหน้าอก หเพื่อน ๆ ดูนะค่ะ เราอายุ 31 ปีแล้วค่ะ น้ำหนัก 48 ส่วนสูง 168 ค่ะ  เคยมีน้องแล้ว 1 คนค่ะ ให้นมน้อง 6 เดือนมั้งค่ะ  ตอนแรกเราเองเป็นคนมีเนื้อนมอยู่แล้ว  แต่พอหลังจากที่มีน้องแล้ว เลิกให้นม นมมันยุบลงมากเลยค่ะ  ออกจะหย่อน ๆ ด้วยค่ะ

แต่เราได้ปรึกษาคุณหมอแล้ว เราไม่จำเป็นต้องยกกระชับค่ะ  สามารถเสริมซิลิโคนทรงกลมเข้าไปได้เลยค่ะ  หน้าอกเราจะคล้อยหย่อ แต่ไม่น่าเกลียดค่ะ สวยขึ้นแน่นอน คุณหมอว่าอย่างนั้นค่ะ

เรามีนัดทำ 14:00 ค่ะ ไปถึงคลินิก 12:00 เซน์เอกสาร รับยา แล้วก็จ่ายเงินที่เหลือค่ะ  เรามัดจำเข้าไปก่อน 5,000 บาทค่ะ ตอนวันที่ไปปรึกษาคุณหมอครั้งแรก

หลังจากที่เตรียมตัวด้านล่าง เซนต์เอกสาร จ่ายเงินเรียบร้อยแล้วด้านล่างของคลินิก พนักงานก้พอไปเปลี่ยนชุดเป็นชุดคุมที่ชั้นสองค่ะ ..... นั่งรอคุณหมอหน้าห้องผ่าตัด เพื่อนพบคุณมอรอคุณมอวาดรูปก่อนทำค่ะ

รูปก่อนทำนะค่ะ

เราทำซิลิโคน Mentor ขนาด 375 นะค่ะ เป็นซิลิโคนทรงกลม ผิวซิลิโคนเป็นผิวทรายค่ะ ราคาที่ทำ 80,000 บาทค่ะ

หลังทำตอนพักฟื้นจนถึงปัจจุบันนะค่ะ

หลังทำ 30 วันค่ะ

เพื่อน ๆ ที่สนใจจะทำนม อัพอกให้อึ๊ม ๆ แบบเรา แนะนำเลยค่า ที่คลินิกคุณหมอชาติชาย ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้