ดู: 728|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทรง I-Dol Nose กับคุณหมอวรรณา สวยลืมอดีตไปเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน เราชื่อขวัญนะคะ ก็จะมารีวิวจมูกสวยๆให้ดูกันน้าจ๊า
ขวัญเป็นคนหนึ่งค่ะ ที่แอบส่องมานานแล้ว แต่ก็ไม่เคยสมัครสมาชิกเลยสักที
อาศัยแอบเก็บข้อมูลเงียบๆ สาเหตุที่อยากทำจมูกจริงๆเลยก็เพราะว่า
อยากเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเองค่ะ ก่อนทำก็จะมีทั้งกระแสยุให้ทำและก็ยุไม่ให้ทำนะคะ
บางคนก็บอกว่า อันตรายจะทำทำไม ให้พอใจในของเดิมดีกว่า
แต่อย่างว่านะคะ ขวัญคิดว่า เกิดมาครั้งหนึ่ง อยากทำอะไรต้องรีบทำค่ะ
เดี๋ยวนี้ทำศัลยกรรมนี้เรื่องเล็กมาก สำหรับขวัญก็ทำไปเถอะค่ะ ถ้าเรามั่นใจขึ้น มันก็คือสิ่งที่ดี
ก็เลยโอเคตัดสินใจทำเลย อันนี้รูปก่อนทำของขวัญค่ะ

สังเกตดั้งนะคะ บี้เลย ขวัญคิดว่าถ้ามีดั้งหน้าเราจะปังกว่านี้แน่นอนค่ะ
ก็เลยตัดสินทำดั้งไปเลย แต่ทำที่ไหนดี ก็ยังคิดไม่ออก ก็ตามอ่านรีวิวไปเรื่อยๆ ค่ะ
ชอบทรง Idol nose ค่ะ รู้สึกว่าทรงออกมาธรรมชาติ ไม่มากไปน้อยไป และเข้ากับรูปหน้าดี
ก็พอดีมาทราบตอนหลังอีก ว่าเพราะที่เลอลักษณ์ เค้าเหลาซิลิโคน เคสบายเคส เลยจมูกออกมาสวย
ขวัญเลยตัดสินใจเข้ามาทำค่ะ ได้คิวทำกับคุณหมอวรรณาพอดี

ที่ รพ.เลอลักษณ์มีจุดเด่น นอกจากจะเหลาซิลิโคนเคสต่อเคสแล้ว
ก็ยังมียาสลบให้ก่อนทำการผ่าตัดอีกด้วยค่ะ ทำให้เราอุ่นใจได้เลย ว่าไม่เจ็บแน่นอน
เราทำกับคุณหมอวรรณา ใจดีมากกก เลือกทรงกันอยู่นานเลยค่ะ
คุณหมออยากให้เราได้เป๊ะๆ คุณหมอน่าร้ากมากก ขวัญแนะนำเลยค่ะ มือเบาสุด
ตอนทำเสร็จยังแทบไม่รู้ตัวเลยว่าเสร็จแล้วหรอ

หลังทำเสร็จทันทีค่ะ ไม่เจ็บเลย ไม่ช้ำด้วยค่ะ ดูแลตัวเองวนไปค่ะ
งดอาหารสแลง งดเหล้า เบียร์ค่ะ นอนเยอะๆ หมอนสูงๆ

3 วันค่ะ ไม่ช้ำเลย เห็นไหมเอ่ย ดีมากจริงๆ ออกไปข้างนอกได้แล้วค่า

1 อาทิตย์ค่ะ รูปนี้ ทรงสวยมากๆ ดั้งพุ่งเลย คิดถูกแล้วที่มาทำๆ

9 วันนะคะ ให้ดูทุกมุมๆ สวยไหม เราชอบด้านข้างมากเลยค่ะ

ตอนนี้พอใจกับทรงจมูกมากเลยค่ะ ออกมาสวยถูกใจ ในทุกๆมุมค่ะ
แนะนำเพื่อนๆไปทำกันเลยค่ะ คุณหมอทำไม่เจ็บแถมมียาสลบให้ก่อนทำด้วย
ซิลิโคนก็เหลากันเคสบายเคส รับรองออกมาไม่โป๊ะแน่นอนจ๊า

น่าเก็บปีกอีกนิดเนอะ. ทีนี้สวยเป๊ะเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้