ดู: 1071|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มั่นใจมากขึ้น อกชิด เนินสวยเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lavidasss เมื่อ 2016-12-26 14:50

สวัสดีค่ะ ชื่อเต้ยนะคะ อายุ 26 ปี วันนี้ขอมาแชร์ประสบการณ์การเสริมหน้าอกผ่านกล้องกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ที่สาขาทองหล่อนะคะ เต้ยเองเป็นคนที่ไม่ค่อยมีหน้าอกค่ะ เลยมีความฝันที่อยากจะเสริมหน้าอกตั้งแต่สมัยเรียนที่มหาลัยแล้วค่ะ ก็ได้แต่นั่่งดูรีวิวต่างๆๆ ติดตามเพจคลินิกนั่นนี้อยู่ตลอด แต่เต้ยเองสะดุดตา ประทับใจการเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic มากที่สุดค่ะ ด้วยเทคโนโลยีที่ล้ำสมัย บวกกับฝีมือ ประสบการณ์การผ่าตัดของคุหมอด้วยแล้ว ผลงานที่ออกมาแต่ละคน สวยมากๆๆๆ เป็นธรรมชาติสุดๆๆ ทำทรงกลม แต่ไม่มีเป็นบล็อค คล้อยสวยอย่างเป็นธรรมชาติสุดๆเลยค่ะ เลยติดดาวให้คลินิกนี้เลยค่ะ เห็นทุกรีวิวเห็นทุกโพสของคลินิกแน่ๆๆค่ะ

หลังจากที่ได้เสพ ได้ศึกษามาอย่างบ้าคลั่ง และก้มั่นใจความรู้สึกแรกของตัวเอง ว่าเลือกไม่ผิดแน่นอน มั่นใจได้เลยว่าที่นี้ต้องเนรมิตรหน้าอกของเต้ยให้ออกมาสวย เป๊ะ อย่างแน่นอนค่ะ เต้ยได้เข้าไปปรึกษากับคุณหมอที่สาขาทองหล่อนะคะ โดยเต้ยเองอยากเสริมหน้าอกแบบผ่านกล้อง เห็นคุณหมอแจ้งว่า กล้องก็เปรียบเสมือนตาดวงที่ 3 ของคุณหมอ การวางซีลีโคนจะแม่นยำมากยิ่งขึ้น เพราะใช้กล้องส่งเข้าไปค่ะ การเลาะโพรงก็จะสมูทขึ้น เจ็บน้อยกว่า ฟื้นตัวได้เร็วกว่า เต้ยเลยคิดว่าไหนๆๆก็ทำแล้ว ก็เอาที่มันดีที่สุดไปเลย ชีวิตเราทั้งชีวิต จะมาเสี่ยงกับราคาไม่ได้ค่ะ เรื่องราคาที่นี้อาจจะสูงกว่าที่อื่นบ้าง แต่ผลงงานที่จะได้กลับมานั่น ประเมินค่าไม่ได้เลยจริงๆๆค่ะ วันนี้เต้ยมีมีรูปรีวิวมาให้ดูกันค่ะ

ซีลีโคน Mentor ทรงกลม

ขนาด 375 CC นะคะ

เพื่อนๆท่านไหนที่อยากสอบถามราคาโปรโมชั่นต่างๆๆๆสามารถโทรไปสอบถามได้ที่เบอร์ 088-2228660 นะคะ หรือ line@ ของคลินิกค่ะที่ @thesibclinic ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้