ดู: 1276|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กู้ดั้งให้กลับคืนมา ด้วย Idol nose ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ คร่า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้าทุกคน เราชื่อไทแทนน้า
เราจะมารีวิวปะสบการณ์ให้ฟังค่า เพราะว่าเพิ่งไปทำจมูกมากับคุณหมอวีรวุฒิมา เป็นทรงไอดอลโน้ต ก่อนไปทำก็หาข้อมูลอยู่นานเลยค่ะ ก็โชคดีได้ดั้งโด่งนี่แหละ ช่วยไว้เยอะเลยค่ะ เข้ามาดูรีวิวเรื่อยๆก็เลยตัดสินใจค่ะทำที่เลอลักษณ์เลย ก็อย่างที่ทราบกันเนอะ ไทแทนว่าทำที่โรงพยาบาลน่าจะดีกว่า และก็มีความปลอดภัยสูงกว่าด้วยค่ะ

ก่อนทำค่ะ ด้านข้างดั้งหายเลย ดั้งช้านไปไหนนน ใครหาเจอมั่งค่าๆๆ 5555

ก็ว่ากันไปเนอะ ไม่เป็นไรดั้งหายไป ก็ให้คุณหมอเค้างัดใหม่ได้ ฮิๆ ที่เลอลักษณ์เค้ามียาสลบแบบอ่อนให้ก่อนทำด้วยค่ะ เรียกได้ว่าเริ่ดมากจริงๆ ไม่ต้องไปน้ำตาไหลตอนคุณหมอฉีดยาชาเหมือนที่อื่นๆเนอะ แต่ไม่ใช่ว่าเค้าไม่มียาชานะคะ มีค่า คุณหมอจะฉีดให้หลังจากยาสลบค่า จากนั้นก็ทำๆๆๆๆ เราก็นอนไปยาวยาว ไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ จนทำเสร็จคุณหมอบอกว่าเสร็จแล้ว อ้าวเหรอออ! เสร็จแล้วหรอค่ะ ไม่เจ็บเลย เจ็บตอนไหนเนี่ย งงเบย 5555

อันนี้หลังทำทันทีค่ะ ไม่บวมเลยค่ะ สบายๆ นอนหมอนสูงๆเข้าไว้ ฮึบๆๆๆ ค่า รอยช้ำน้อยม๊ากกก

หลังทำ 1 วันค่า ออกไปข้างนอกได้ละ เดินเล่น เดินห้างชิวๆค่ะ สบายดีจ๊า

ล่าสุดจ๊า ถ่ายมะเช้าเลยค่า 5 วันแล้ว เอาพลาสเตอร์ออกแล้วค่า จมูกสวยมากๆ ปลื้มสุดๆ อาจจะยังบวมๆอยู่นิดหน่อย แต่สัก 1 อาทิตย์คงยุบลงกว่าเดิมอีก แล้วถ้ายังไงไทแทนจะมาอัพต่อนะจ่ะ

ทรงสวยมากค่ะ
สันจมูกโด่งสวย
ดั้งเป็นดั้งเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้