ดู: 1137|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูกทรงเจ้าหญิง ปริ้นเซสโน๊ต จาก รพ.เลอลักษณ์ ดั้งพุ่งเริ่ดเชิ่ดที่แท้จริง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย da86098 เมื่อ 2016-12-22 11:29

ฮาโย๋ววว ดาเองจ๊าทุกคน
วันนี้ก็จะมารีวิวจมูกเจ้าหญิงทรงปังๆ ที่ดาไปทำกับคุณหมอขวัญชัยมาค่ะ
ดั้งแบนๆ จมูกบี๋ๆ ยี๋ ใครจะชอบอ่าคร้า ดาก็เหมือนกับทุกคนแหละค่ะ อยากมีดั้งมานานแล้ว
เก็บหอมรอมริบมานาน เจอใครจมูกสวยๆ ต้องเข้าไปชิงถามก่อนเลย ทำที่ไหนมาคร่า 5555
จนดาค่อนข้างชัวร์แล้วค่ะ ว่าจะเลือกทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์
เพราะว่า เลอลักษณ์ เป็นโรงพยาบาลใหญ่ แน่นอนว่าเครื่องมือต่างๆมั่นใจได้เลยว่าได้มาตรฐานแน่นอน
รวมถึงตัวซิลิโคน ดาอ่านรีวิวบางที่ถอดมาเป็นเหมือนซิลิโคนปลอม โดยเฉพาะคลินิคเล็กๆ
เราต้องสร้างความมั่นใจให้ตัวเอง ดาเชื่อว่ายังไงทำ รพ.ก็ดีกว่าเยอะ
ก็ตามอ่านรีวิวต่างๆ ก็โอเคค่ะ ทำที่นี้แหละเวิร์คสุดแล้วว

เราทำเป็นทรงปริ้นเซสโน๊ตค่ะ เป็นจมูกทรงเจ้าหญิงที่ฮิตมาก ตามคำร่ำลือว่าพุ่ง โด่ง ปลายสวย
ก็เลยเลือกทรงนี้เลยค่า ก่อนทำมียาสลบให้นะคะ ฉีดที่แขน แปปเดียวหลับเลยจ๊าๆ  เสร็จแล้วก็ทำๆๆ
เสร็จก็ปกติค่ะ ปิดแผล กลับบ้านได้ ไม่ได้บวมอะไรมากมาย

กลับบ้านมาก็ดูแลตัวเองเบาๆ ใช้หมอนรองคออ่ะใส่ตลอด เวลาจะนอนก็นอนหมอนสูงๆไว้ค่ะ
เท่าที่จำได้ก็ประมาณนี้นะคะ งดส้มตำ น้ำพริกไปก่อนค่ะ ทานอาหารปกติได้ อ่อนๆก็จะดีเลย
ตอนนี้จมูกสวยแล้วค่ะ ทรงสวยมาก ปลายเชิ่ดอย่างที่ต้องการจริงๆ มุมข้างนี้ชอบมากเลย ปลื้มค่ะ
แนะนำเพื่อนๆเลยค่ะ ทำกับโรงพยาบาลที่มีมาตรฐานอุ่นใจจริงๆค่ะ หมดปัญหาค่า

ปลายพุ่งโด่งสวย
น่ารักมากค่ะ
ปลายมีหยดน้ำด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้