ดู: 381|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว เสริมหน้าอก mentor 350 cc

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีตอนเช้าค่ะ มารีวิวเสริมหน้าอกค่ะ
เกือบๆ 3 อาทิตย์ แล้วค่ะ หลังจากเสริม
เสริมที่ Absolute Beauty Clinic อ่าค่ะ
เสริมกับคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์

ใส่ซิลิโคน ทรงกลม ผิวทราย Mentor
ขนาด 350 cc ค่ะ ราคา 80,000 บาท
มีแถม คอร์สนวดกับ เลเซอร์รอยแผล

(ุ 5 วัน )

สปอร์ต บราก็ได้แถมมา 1 ตัวด้วยค่ะ
พนักงานก็บริการค่อนข้างดี เอาใจใส่
คุณหมอก็น่ารักค่ะ คลีนิกก็สะอาดดีค่ะ

( 10 วัน )

เราผ่าตัดที่สาขาทองหล่อค่ะ ใกล้ ๆ
คลีนิกมีหลายสาขา นะค่ะ เท่าที่รู้ค่ะ
มีห้องผ่าตัดที่เดียวที่สาขาทองหล่อ

หลังเสริมมาก็ไม่ค่อยปวดเท่าไรนะค่ะ ชิลมาก ๆ
หรืออาจเป็นเพราะเราออกกำลังกายอยู่บ่อยๆ ค่ะ
วันนี้เราพอแค่นี้นะ ฝากกระทู้แรก ของเราด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้