ดู: 505|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก Absolute Beauty Clinc ( Sebbin 395 cc )

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เราก็มีรีวิวประสบการณ์เสริมหน้าอกมาแชร์เพื่อนๆ ค่ะ

ตอนแรกก็แอบคิด ลังเลนะค่ะ ว่าจะทำ หรือ ไม่ทำดีเพราะกลัวเจ็บ

พอตัดสินใจได้ก็เลยโทรไปที่คลีนิกเพื่อนัดพบปรึกษา คุณหมอค่ะ

ไปถึงก็เหมือนคลีนิกทั่วๆไปค่ะ คือกรอกประวัติและรอคุณหมอว่าง

หลังจากนั่งซักพักก็ได้พบคุณหมอค่ะ คุณหมอก็ จับดูเนื้อหน้าอก

ดูขาดที่เหมาะสมให้ ให้ดูว่าเราชอบแบบไหน หน้าแกจะใส่ได้ไหม

อะไรประมาณนี้ค่ะ ฯลฯ สรุปคือหน้าอกของเราใส่ได้ถึง 380 cc ค่ะ

แต่เราเลือกแบบพอเหมาะคือ 365 cc ค่ะ ซึ่งกำลังพอเหมาะตัวเรา

หลังจากตัดสินใจทำที่นี่แล้ว ก็วางมัดจำและนัดคิวกับพนักงานค่ะ

คิวเร็วสุดคืออีก 5 วัน ข้างหน้าค่ะ ซึ่งเรามีเวลาเตรยมตัวอีก 5 วัน

หลังออกมาจากคลีนิก พนักงานก็ให้เราก็ไปตรวจสุขภาพต่อเลย

โรงพยาบาลอยู่ไม่ไกลจากคลีนิกค่ะ สามารถเดินไปเรื่อยๆ ได้ค่ะ

ค่าตรวจอยู่ที่ 1,500 บาทเอง ค่ะ เราขอเล่าคร่าวๆ ประมาณนี้นะ

บางวันไปทำงาน ก็ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ค่ะ เลยข้ามวันไปบ้างนะค่ะ

ใครสนใจทำที่นี่ก็ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอให้คุณหมอตรวจ

ดูไซส์ที่เหมาะสมกับเรานะค่ะ ทำใหญ่เกินไปไม่ดีนะค่ะเพื่อนๆ

ในอนาคตข้างหน้าอาจจะส่งผลเสียกับตัวเราและหน้าอกได้นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้