ดู: 828|ตอบกลับ: 2

[ทำตา/ถุงใต้ตา] จองคิวทำศัลยกรรมที่เมโกะ ถ้าจะเลื่อนคิวต้องแจ้งก่อน10วัน ไม่งั้นโดนยึดเงินมัดจำ หรือคะ

[คัดลอกลิงก์]

ใครทราบบ้างคะ ถ้าจองคิวทำศัลยกรรมกับเมโกะ ถ้าจะเลื่อนวันทำ  ต้องแจ้งล่วงหน้าสิบวัน หรือคะ

ไม่งั้นเราจะโดนยึดเงินมัดจำหรือคะ

เจ้าหน้าที่จะให้เรายืนยันก่อนสิบสองวันด้วย ไม่่งั้นจะโดนยึดเงินมัดจำ เรางงมาก

ตอนแรกแค่ถามเค้าถ้าจะเลื่อนๆไปวันไหนดี เจ้าหน้าที่บอกแจ้งเราแล้ว ถ้าจะเลื่อนต้องบอกก่อนสิบวัน  เรางง บอกตอนไหนเนี่ย

พอล่าสุด เค้าจะให้คอนเฟิมก่อนสิบสองวันไม่งั้นจะยึดเงินมัดจำ  เราเลยย้อนว่าคุณไลน์บอกเองว่าสิบวัน เค้าเลยบอกค่ะ สิบวัน

ใครทราบบ้างคะ

ขอบคุณมากๆคะ

โพสต์ 2016-12-18 09:44:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตัวเองเราก็ทำตาที่ เมโกะเหมือนกัน สวยประทับใจไม่ผิดหวังบอกเลยทำที่นี้ไม่ต้องกลัวว่าจะออกมาไม่สวย ของเรานะเริ่ด ใครเห็นใครก็ทัก เริ่ดนะบอกเลย เค้า ก็ให้เรา คอนเฟิร์ม 12 วัน เพื่อเปิดโอการให้เราเลื่อน มีโอกาสให้เราคิดตั้ง2 วันเนอะ เพราะพี่ที่ดูแลเราบอกว่า ถ้าบอกกะทันหัน คิวเค้าก็จะว่าง เค้าก็เลยต้อง หักเงินมัดจำเรา เราคิดว่าก็ดีนะเพราะเค้าก็เตือนเราก่อนดี สำหรับเรา และ สำหรับ เค้าด้วย อะ

แสดงความคิดเห็น

เราก้อทำตาที่นั่นมา แต่ทำไมตามันยุบบวมไม้เท่ากันเครียดจังข้างนึงบวมปูดๆอีกข้างปกติทำมา12วันแล้ว มันจะยุบเท่ากันไหมแล้วอีกนานไหม  โพสต์ 2016-12-19 21:50
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้