ดู: 430|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพอึ๋มมาใหม่ จัดเต็ม 425cc #หมอต้อย เดอมาสเตอร์ จัดให้จ้าา

[คัดลอกลิงก์]
อยากรีวิวอวดน้องนมใหม่กะเค้าบ้างงง แนะนำตัวก่อนเลยเนาะ

ชื่อ บีบี นะคะ อายุอานามก็ 20 กว่ากลางๆ แต่ประเด็นคือ เรามีลูกน้อย 1 คนค่ะ หลังจากมีลูก...ก็เลยทำให้หน้าอกที่เดิมก็เล็กๆ จิ๋วๆ เท่าฝาขนมครกอยู่แล้ว กลายเป็นขนมครกผสมถุงกาแฟไปเลย ร้องไห้หนักไปอีกกก (หน้าอกเดิม คัพA 30 นะคะ) ให้ดูรูป Before ก่อนเลยนะ

ก่อนจะทำ เราก็เลือกอยู่นานเลย ลองดูอยู่หลายที่ เดอมาสเตอร์ก็เป็นหนึ่งในที่ๆ เราดูๆ ไว้ เพราะรู้จักที่นี่อยู่แล้ว เพียงแต่เมื่อก่อนเข้าใจว่ามีแต่พวกดูแลผิวสวยๆ ไรงี้ พอเริ่มหาข้อมูลจริงจัง เลยรู้ว่ามีทำหน้าอกด้วย แล้วเหตุผลหลักๆ ที่คิดไว้คือ แฟนไม่อยากให้ไปทำตามคลินิกเล็กๆ ก็เลยลองเข้าไปคุยกับคุณหมอที่เดอมาสเตอร์

แล้วก็ตัดสินใจเลือกที่นี่ เพราะคุณหมอเลยที่ทำให้ตัดสินใจได้ คุยกับคุณหมอแล้วคือแบบมั่นใจ ถ้าใครเคยไปที่นี่ จะรู้เลยว่าแกเหมือนไม่ได้อยากได้แต่ลูกค้า คุณหมอแบบอธิบายทุกอย่างละเอียดมาก ให้ดูทุกอย่างที่เกี่ยวกับการทำนม เหมือนเค้าอยากทำให้เราดีจริงๆ เราแทบไม่ต้องถามคำถามเลย อันนี้ไม่ได้อวย แต่เป็นความรู้สึกเราจริงๆ

ก่อนวันนัดเข้ามาทำก็ตื่นเต้นมาก ความฝันเราใกล้เป็นจริงแล้ว ถามว่ากลัวไม๊ก็กลัว แต่ที่นี่ก็ทำให้เรามั่นใจได้ว่า ไม่มีทำแล้วเน่าแน่นอน...

ขอเล่าตอนที่ฟื้นขึ้นมาให้ฟังเลยนะคะ เปิดผ้าดูก่อนเลย 555
ความรู้สึกก็มีแน่นๆ หน้าอกบ้าง มึนๆ นิดนึง แต่ก็ดีใจ นมมาแล้วนิงายยย <333

...ถามว่าเจ็บไม๊ ก็เจ็บแต่ไม่ได้มากขนาดนั้น เจ็บแค่ตรงแผลแบบพอทนได้ 2-3วันก็ออกไปเที่ยวพาลูกเดินห้างช้อปปิ้งได้แระ ไปดูรูปเลยล่ะกันค่าาาา

หลังทำวันเดียวจ้าาาา

หลังทำ 3 วันจ้าาาา

หลังทำครบบ 5 วันแล้วววว

ครบบบ 1 เดือนนนน

ครบ 3 เดือนแล้วจ่ะ

รีวิวแค่นี้ก่อน ถ้าเดี๋ยวไม่ขี้เกียจจะแวะมาอัพเดทรูปเพิ่มให้ดูกันอีก แต่ลล่าสุดครบ 3 เดือนนี้ คนรอบข้างที่เห็นนมใหม่เรา ก็มีแต่คนชอบ เราก็ปลื้มมม เพราะหน้าอกสวยนะ ไม่เป็นบล็อก ทรงคล้อยสวยเหมือนนมจริงมากๆๆๆๆๆ

ล่าสุดลองเอาสายวัดมาวัด น่าจะใส่ คัพ C 35-36 ล่ะ ไปไหนมั่นใจมาก มีแต่คนมอง 555 ;p
แล้วก็ไม่มีปัญหานมแข็ง ของเรานิ่มมาก ไม่ได้นวดนะคะ หมอต้อย หมอที่ทำให้เราคือ เค้าจะไม่ได้ให้นวดเหมือนที่อื่น ตอนแรกก็กลัวนมแข็งนะ แต่ปรากฎนมออกมานิ่มมาก เพราะอะไร อัันนี้น่าจะเป็นเทคนิคของเค้าแหล่ะ หมอบอกอยู่นะ แต่เราลืม 555 แต่คือแฟนยังบอกเลยว่า นิ่มอ่ะ ไม่เห็นเหมือนของคนอื่นเลย...ซะงั้น สงสัยแอบไปจับของใครไม่รู้ 555555555

ไปแล้วน้าาาา ใครชอบหน้าอกแบบเรา ก็ลองดูได้ หรือจะไปที่เดอมาสเตอร์เลยก็ได้จ้าาา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้