ดู: 717|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] รีวิวการศัลยกรรมเสริมหน้าอก เมนเตอร์ 350 ซีซี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vellry เมื่อ 2016-12-8 08:56

สวัสดีค่ะ มารีวิวรูปก่อนหลังเสริมหน้าอก

ดีใจมากๆเลยค่ะ ที่ตอนนี้มีหน้าอกแล้ว ใส่ชุดอะไรก็สวยค่ะ อิอิ

เมื่อก่อนซื้อเสื้อผ้ามาเยอะมากๆ เวลาใส่ก็ไม่ค่อยสมส่วน

ตอนนี้เอาเสื้อผ้าเก่าๆออกมาใส่ได้แล้วค่ะ

เดิมๆขนาดหน้าอกเราค่อนข้างน้อยมากๆ ค่ะ

เลยใส่ใหญ่มากๆไม่ได้ คุณหมอแนะนำได้เต็มที่ 350 ซีซี

เราก็เอาตามที่คุณหมอแนะนำดีกว่าค่ะ

เสริมซิลิโคนทรงกลม ผิวทราย ราคา 80,000 บาทค่ะ

ช่วงแรกๆแทบไม่ได้ถ่ายไว้เลยค่ะ

เพราะรู้สึกวิตกกังวลนิดหน่อยค่ะ เพราะบวมมาก

และดูไม่เป็นทรงแต่ช่วงที่ถ่ายไว้ หน้าอกเริ่มสวยขึ้นเรื่อยๆแล้วค่ะ

เราผ่าตัดใต้หน้าอกค่ะ เพราะว่าน่าจะดูแลแผลง่ายกว่า

เราว่าแผลตรงรักแร้มันน่าจะดูอับๆนะค่ะ กลัวแผลอักเสบ

เพื่อนๆหลายๆคนก็บอกว่าแผลใต้หน้าอกจะฟื้นตัวไว

และจะเจ็บน้อยกว่าแผลรักแร้ค่ะ

เราเสริมที่ "Absolute Beauty Clinic" ค่ะ

ผ่าตัดโดยคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ค่ะ

ช่วงที่ทำเป็นราคาโปรโมชั่นพอดีค่ะ

ได้คอร์สนวด คอร์สเลเซอร์และสปอร์ตบราแถมด้วยค่ะ

หลังทำมามีบวมๆไม่เป็นทรงแล้วก็จะมีปวดๆ แปล๊บๆ บ้างค่ะ

แต่จะมีอาการแค่ 2-3 วันแรกนะค่ะ หลังๆก็เริ่มทุเลา

ตอนผ่าตัด ใช้เวลาประมาณเกือบ 2 ชม. ค่ะ ตืนมาก็อยู่ในห้องพักฟื้นแล้ว

รูปปัจจุบันของหน้าอกเราค่ะ ครบ 1 เดือนแล้ว

ตอนนี้อาการโดยรวมของหน้าอกปกติดีค่ะ

มีความนิ่ม ความธรรมชาติมากๆค่ะ รอยแผลก็ค่อนข้างสวย

การบริการหลังการเสริมที่คลีนิกก็ค่อนข้างโอเคเลยค่ะ

ประทับใจทุกๆอย่าง คลีนิกสะอาด สะอ้าน

ถึงแม้จะไม่ได้ใหญ่มาก แต่โดยรวมโอเคมากๆเลยค่ะ

จบแล้วค่ะ กระทู้รีวิวศัลยกรรมของเรา

เข้ามาชมกันเยอะๆ มาเป็นกำลังใจกันเยอะๆนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ แล้วก็ "อรุณสวัสดื์ยามเช้า" ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้