ดู: 2576|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Mentor 400 CC Sexy ตาหลุดดดดด !!!!!!!!!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sasripapa11 เมื่อ 2016-12-7 15:22

สวัสดีค่ะวันนี้วันนี้ขอมารีวิวการเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย นะคะ ตัวเราเองเป็นที่ก็มีฐานหน้าอกอยู่แล้วบ้าง แต่ไม่ได้ใหญ่โตอะไรมากมาย และ รูปทรงก็ไม่ได้สวยงามเลย ต้องคอยดัน คอยใส่เสื้อในดัน ชีวิตลำบากไปอีกค่ะ เวลาไปทะเล อยากใส่บิกีนี่สวยๆ ก็ทำไม่ได้ อยากจะมีรูปเซกซี่กับเค้าบ้าง ก็ทำไม่ได้ค่ะ 5555 นี่่คือจุดใหญ่ๆๆเลย ที่ทำให้เรามีแรงบรรดาลใจที่จะต้องทำหน้าอกให้ได้ จุดประกายความันเริ่มขึ้น หลังจากนั้นก็ไปสอบถามจากคนที่เคยทำมาแล้วว่าพวกเค้าเป็นอย่างไรกันบ้าง เสริมหน้าอกมาแล้ว มีปัญหามากน้อยแค่ไหน ที่ทำงานเรามีคนไปเสริมหน้าอกมาอยู่ 4 คน  แต่ส่วนใหญ่พวกนางจะแห่ไปทำที่ The SiB Clinic กันซะหมด มีนางหนึ่วเป็นสาว 2 ไปทำที่อื่นมา แล้วผลลัพธ์ที่ได้ก็ไม่ค่อยโอเคเท่าไร นางว่าจะไปแก้ที่ The SiB Clinic อยู่ค่ะ เราได้สัมผัสหน้าอกของคนที่มาเสริมที่ The SiB Clinic ได้ มันโอเครมากๆๆๆ มันดูไม่ปลอม ไม่เป็นบล็อค ขนาดพวกนางบอกว่าไม่ค่อยได้นวดสักเท่าไหร่ ถ้านวดหน้าอกพวกนางจะคล้อย สวย มากกว่านี้อีก แต่ขนาดไม่นวด ยังดูโอเคมากๆๆๆๆ เราเห็นแล้วแบบชอบเลย ชอบมากกด้วย แถมแผลหลังการผ่าตัดก็เนียนมากๆ คุณหมอดารินทร์ งานดีตามเสียงที่เคยได้ยินมาจริงๆๆค่ะ

ขอเล่าถึงวันที่เข้าไปปรึกษากับคุณหมอให้เพื่อนๆฟังนะคะ ครั้งแรกที่ได้เข้าไปที่คลินิก ก็รู้สึกว่าคลินิกสะอาด แล้วพนักงานก็ดูเป็นกันเอง ทำให้เราไม่เกร็งด้วย เรานัดปรึกษากับคุณหมอที่สาขาพระราม 9 นะคะ ซึ่งคลินิกนี้เค้ามี 8 สาขาเลยค่ะ ใกล้ที่ไหน ก็ไปที่สาขานั่นได้เลยค่ะ แต่ก็ต้องทำนัดคิว จองคิวปรึกษากับคุณหมอก่อนนะคะ เพราะตอนที่เราไป มีคนมารอปรึกษากับคุณหมอ เยอะมากๆๆๆๆๆๆ คิวคุณหมอค่อนข้างแน่นมากๆๆๆ ที่สำคัญ ไม่มีค่าใช้จ่ายในการปรึกษานะคะ

คุณหมอ ดารินทร์ ให้คำปรึกษาที่ดีมากๆๆ แนะนำว่าหน้าอกแบบเราควรใส่ซีลีโคนขนาดเท่าไร อย่างไร ให้ดูเนียนๆ ไม่โป๊ะ ไม่ปลอม และ เข้ากับน้ำหนักส่วนสูงของตัวเรา ทำให้มันสมตัวมากที่สุด เดี๋ยววันนี้มีรูปหน้าอกมาฝากเพื่อนๆให้ดูกันนคะ ว่างานดีจริงๆๆ ไม่ได้มาพูดเพื่อการประชาสัมพันธื หรือ โปรโมทให้คลินิกนะคะ อันนี้ประทับใจมากจริงๆๆ เลยทำให้มานั่นเขียน มานั่งเล่า อยากให้เป็นอีกหนึ่งเหตุผลที่จะตัดสินใจเลือก The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เป็นผู้เสริมสร้าง เนรมิตร หน้าอกหน้าใจที่สวยๆๆให้เพื่อนๆค่ะ

ซีลีโคน Mentor ขนาด 400 cc คะ

สำหรับเพื่อนๆท่านไหนที่อยากปรึกษากับคุณหมอ สามารถโทรไปได้ที่เบอร์ 088-2228660 นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้