ดู: 942|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ศัลยกรรมหน้าอก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะ ^^
ก่อนเขียนรีวิวดูรูปก่อนหลังทำศัลยกรรมหน้าอก
เราเปลี่ยนเป็นผู้หญิงได้แล้ว
แค่นี้ก็ดีใจมากๆเลยคะ

ซื้อเสื้อผ้ามาเยอะแยะไม่มีประโยชน์
ใส่ไม่ได้เพราะหน้าอก ㅜㅜ

ช่วงนี้ใส่เสื้อที่ซื้อไว้ ตอนนั้นซื้อไว้แล้วก็ใส่ไม่ได้อ่ะค่ะ

ขนาดหน้าอกเราไม่เท่ากัน
ซึ่งเสริมหน้าอกก็ไม่เท่ากันคะ
ข้างขวา 315cc ข้างซ้าย 275cc
ทำทรงหยดน้ำ ชอบธรรมชาติค่ะ J

ร่างกายของเราอ่อนแอมาก
ตัวเราผอมๆหน่อย
แต่ช้ำน้อยกว่าคนอื่นคะ หมอเก่งมากกกกก!!!!

หลังทำหน้าอก 2อมทิตย์แล้วค่ะ
ข้างบนก่อนทำศัลยกรรม
ส่วนข้างล่างหลังทำ ><

ยังตึงๆ บวมๆอยู่ค่ะ
ตอนนี้บวมก็เลยเห็นหน้าอกใหญ่กว่าเดิม
(จริงๆ เสียดายอาการบวมคะ 5555)

เราผ่าใต้หน้าอก ตรงที่ผ่าแยกได้เป็น2ที่
ใต้หน้าอกและตรงรักแร้ เราว่าใต้หน้าอกดีกว่า

ยังบวมอยู่ทรงเลยยังไม่สวยค่ะ
คุณหมอบอกว่า ยุบบวมจะเห็น
ร่องหน้าอกชัดกว่านี้คะ

หลังทำหน้าอก 1เดือน
ผ่านไป30วันแล้วค่ะ
ตั้งแต่นี้รักษาแผล ทำเรย์เซอร์และ
ฉีดยารักษาแผลคะ (ถ้าทำหน้าอกที่โรงพยาบาลทำให้ฟรีค่า)

แผลหำลังดีค่ะ
ไม่มีอักเสบ ไม่บวม ไม่เจ็บ ><

หลังทำหน้าอก 50วัน
เปรีบเทียบรูปก่อนหลังอีกรอบคะ
เห็นชัดเลยว่าหน้าอกเราเปลี่ยนไปแล้ว

เวลาจับก็เหมือนของจริงมากขึ้นค่ะ 5555

เริ่มเห็นร่องหน้าอกแล้ว
ใส่แค่นี้ก็สวย เท่ห์คะ
ตอนนี้ทายาทุกวันๆ ชอบทรงมากๆคะ

หลังทำหน้าอก 2เดือนแล้ค่ะ
ตอนนี้ จับหน้าอกได้ นวดก็ได้ค่ะ
นอนคว่ำ นอนตะแคง อย่างไรก็ได้
ไม่เจ็บแล้วคะ สบายมาก

บริการรักษาโรงพยาบาลดีมากค่ะ
ผ่านแค่2เดือนแผลก็ประมาณนี้นะคะ
เห็นมั้ยคะ เราจับดูนิ่มๆ ชอบบบบบ

หลังทำหน้าอก 3เดือน
ข้างบนก่อนข้างล่างหลังทำค่ะ (ไม่บอกก็รู้ 555)
แบบทรงหยดน้ำต้องดูประมาณ 6เดือนถึง1ปี
จับแล้วนิ่มธรรมชาติ

หลังทำหน้าอก 100วัน
ช่วงนี้ลืมว่าตัวเองทำหน้าอกมา
มาเขียนรีวิวก็เลยนึกออกค่ะ 555555
ก่อนทำ คัพเอก็ใหญ่ ㅜㅜ

ตอนนี้ใส่คัพ ซีนะคะ
เวลาซื้อเสื้อในแอบดีใจ ซื้อคัพ ซีได้แล้ว
ทรงหน้าอกสวยขึ้นเรื่อยๆคะ

ประมาณ 3เดือนเปลี่ยนทั้งแผล ทรงต่างๆ
แต่หลังจาก 3เดือนเปลี่ยนนิดๆน้อยๆค่ะ
ไม่ได้เปลี่ยนเยอะเหมือนช่วงแรก

รูปตอนนี้นะคะ
หุ่นดีมั้ยคะ ><

สุดท้าย!!!เสื้อที่ซื้อไว้ใส่ได้แล้วคะ
ตอนแรกๆ หน้าอกยังไม่ได้เข้าที่เลย
ทรงไม่ค่อยสวยแต่ตอนนี้ เห็นร่องหน้าอกด้วย
สวย พอใจมากๆเลยคะ

หลังทำหน้าอก 6เดือน
ฤดูร้อนปีนี้ได้ใส่ชุดบีกินี่ เย้ๆ
เสื้อตัวนี้ก็เป็ฯตัวที่ซื้อไว้แล้วใส่ไม่ได้
(เพราะหน้าอก 555555)

สุดท้าย อย่าลือรูปก่อนทำ!!!!

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-7 10:59:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
http://bskbyjessica.blogspot.kr/2016/11/blog-post_29.html
สวยมากค่ะทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ไม่ได้มีบอกอ่ะค่ะ ว่าทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่ ซิลิโคนอะไร
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้