ดู: 461|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกงามๆกับคุณหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนเสริม
ก่อน6193435 (2).jpg

เสริมจมูกสวยๆกับโรงพยาบาลเอซียคอสเมติก การทำศัลยกรรมในปัจจุบันนี้ ถือเป็นเรื่องปกติไปแล้วสำหรับหลายๆคน รวมถึงตัวเราด้วย ผู้หญิงอย่างเราๆ ย่อมอยากเสริมสวยเป็นธรรมดา เราเริ่มจากการเสริมจมูกเป็นศัลยกรรมแรกเลยค่ะ ก่อนทำก็ศึกษาหาข้อมูลไปเรื่อยๆ ไม่ได้รีบร้อน จนมาเจอโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกนี่แหละค่ะ เรามักอินบ็อคเข้าไปสอบถาม ประทับใจที่พอสอบถามไปคือพนักงานตอบคำถามดีมาก ให้ความรู้และความเข้าใจในการทำศัลยกรรม เลยตัดสินใจจองเลยค่ะ โอนมัดจำนัดคิวเรียบร้อย ก่อนทำเราก็งดวิตามิน งดอาหารเสริมค่ะ เตรียมตัวขึ้นเขียง เตรีมพวกเจลประคบเย็น ยาทาลดรอยช้ำ สำลี น้ำเกลือ ไว้ค่ะ พอถึงวันทำ ทางโรงพยาบาลโทรมานัดเวลา เข้าไปก็กรอกประวัติ การแพ้ยา หลังจากนั้นก็พบคุณหมอปรึกษาว่าอยากแบบไหน เสร็จแล้วก็ล้างหน้าด้วยน้ำยา ล้างมือ คลุมผล ใส่เสื้อคลุม แล้วก็รอหมอค่ะ พอคุณหมอมาก็ทำการฉีดยาและผ่าตัด เรากลัวมากตอนนั้น แต่บรรยากาศในห้องไม่ได้ชวนให้กลัวเลยค่ะ คุณหมอฟังเพลง พยาบาลก็ชวนคุยจนเราเผลอลืมไปเลย รู้สึกตัวอีกทีก็เสร็จแล้วค่ะ รีบหากระจกมาส่องเลยค่ะ จากนั้นก็กลับบ้าน เราก็กินยาประคบเย็นแล้วก็นอนหมอนสูง หลังจากนั้น1วันก็มีเจ้าหน้าที่โทรมาสอบถามอาการ ก็แนะนำการปฎิบัติตัว ล้างแผล สรุปของที่ซื้อมาเตรียมได้ใช้หมดค่ะ แต่รอยช้ำไม่ค่อยมีมีเหลืองๆนิดหน่อย แต่เราก็ทาไปแหละจะได้หายไวๆ หลังจากนั้นก็ยุบบวมลงเรื่อยๆค่ะ ตอนนี้เข้ารูปเข้าทรงแล้วค่ะ
หลังเสริม
โพสต์ 2016-12-6 23:15:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สันสูงไปค่ะ.   จมูกแบบนี้ต้องหมอสำรวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้