ดู: 366|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกมาค่ะ ตอนนี้ทำได้ 7 วันแล้ว ที่เดอะซิป คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ
ขอแนะนำตัว เราเจนน่ะค่ะ เราเพิ่มไปเสริมหน้าอกมาค่ะ ตอนนี้ทำได้ 7 วันแล้ว เราเสริมกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิก
ทรงกลม ของเมนเตอร์ เสริมขนาด 350 cc กำลังพอดีกับตัวเอง
เราไม่ชอบใหญ่มาก ก็เลยตัดสินใจเลือกขนาดนี้
เราไม่สูงมากเท่าไหร่ สูงแค่ 159 ซม. หลัก 51 กก. ค่อนข้างอึ้มพอสมควร แต่ชีวิตเกิดมาก็หน้าอกเล็กไม่สมกะตัวเองเลยค่ะ เลยอยากที่จะเสริมมากๆๆๆๆๆๆ
ชีวิตเรากลัวการผาตัดมากๆ เลย ก็ทำไงได้ค่ะ ก็คนมันอยากสวย
ก็เลยต้องทำ แต่สุดท้ายก็ผ่านไปได้ด้วยดี ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด
เพราะว่างยาสลบ ตื่นมาก็มีนมล่ะ ชีวิตดี๊ดี
เพื่อนๆอยากทราบราบละเอียดเพิ่มเติม สอบถามได้น่ะค่ะ โทรไปได้ที่เบอร์ 088-2228660
เอารูปมาให้ดูค่ะเป็นไงเอย...หลังทำ 7 วัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้