ดู: 827|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] อยากทำหน้าอกไซส์เล็กๆ แต่อยากให้หน้าอกมันดูใหญ่ๆ ทำที่ไหนดีคะ งงป่ะ? 5555

[คัดลอกลิงก์]
คือเนื้อนมเราน้อยมาก พูดง่ายๆว่านมเล็ก กลัวว่าถ้าเลือกซิลิโคนอันใหญ่ๆ กลัวมันจะแตกอะ แต่ก็อยากให้นมดูบู้มๆกับเค้าบ้าง แบบมันตอนนี้แบนมากๆอะ แบนเกินไป๊!!!!!!! เห็นรุ่นน้องเลือกไซส์เล็กมา แทบไม่ต่างอะไรกับไม่ได้ทำเลย
ใช่ค่ะเราทำมาแค่280CC เหมือนไม่ได้ทำเลย เสียเงิน เสียเวลา เซงมาก
ลองไปที่ จาเรม คลินิก เลยค่ะ หมอทำแบบนมจัดทรงได้ คือซิลิโคนเล็กมาก แต่หมอจะจัดให้ทรงดูใหญ่ได้
เราทำกับ หมอหลุยส์ จาเรม อะ คือสวยธรรมชาติมาก ธรรมชาตินี่คือนมไม่ได้แบนเล็กนะ แต่แบบคือเหมือนเกิดมาแล้วนมใหญ่เลยอะ ดูตัวไม่ตันด้วย555
แนะนำหมอโอภาสค่ะ ทำสวย เป็นธรรมชาติ

51048.jpg (158.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้