ดู: 351|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกเอเม่คลีนิค สวย เป๊ะ ปังเว่อ #สาวสองก็สวยไม่แพ้สาวแท้

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะชื่อโอ๊ต ค่ะ วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์ เสริมจมูก แบบละเอียดยิบ5555 ที่ Aime Clinic เอเม่คลินิก รู้สึกอยากบอกต่อเพราะปลื้มกับทรงจมุกนี้มาก

เข้าเรื่องเลยปัญหาเดิมของจมุกฟิล์มคือ ฟิล์มเคยฉีดคอลลาเจนที่จมูกค่ะ แล้วมารู้ว่าจิงๆคือ สิริโคนเหลวค่ะ ตอนแรกหาที่แก้แต่ราคาสูงมากบางที่ 20000บาท แค่ค่าขูด เลยมาเห็นที่เอเม่คลีนิคเข้าไปสอบถามที่เอเม่ แก้ขูดสิริโคนเหลวออกแค่ 8000-9000บาทเลยตัดสินใจแก้เลยค่ะ

ก่อนทำค่ะ จมูกที่บีบแน่นไปด้วยซิริโคนเหลว55555

ฟิล์มตกลงกับ พนักงานว่าแก้ตอนแรกตั้งใจขูดกับตัดปีก แต่พอทำจริง ขูดแล้วเสริมเลยดีกว่าค่ะ555555 ไหนๆก็ไหนๆแล้วเจ็บครั้งเดียวขอปังๆโด่งๆด้วยเลย 555

วันนัดเสริมจมูก คุยกับคุณหมอสนุกมากค่ะ หมอแหวว มือเบา ทำไวดีนะ ไม่ช้ำเลย ตอนขูดซิริโคนเหลว ยังคุย ฮากับหมอ ตอนทำไม่เจ็บเลย 555 มีแต่ฮากับหมอเพลินดีไม่ซีเรียส เจ็บแค่จิ้มยาชานอกนั้นหลับสบายแล้วคับก่อนเย็บก็ให้ดูทรงก่อนด้วยได้ทรงตามที่ต้องการ ปลื้มสุดคับ

หลังเสริมวันที่2 หน้าบวมแต่ไม่เขียวไม่ม่วง ช้ำนิดเดียว ไม่ปวดเลยคับงานบริการ ดีมาก ดูแลลูกค้า คนไข้ดีมากพอเริ่ม6เดือน -1ปี จมูกเรียวขึ้น พอดีกับหน้าเลย ฟิล์มทำซิริโคนเกาหลีนิ่มบิดได้ค่ะ

ตอนนี้ปลื้มมาก พอใจชอบมันดูสวยดี มีแต่คนชมว่าสวยหน้าเปลี่ยนมากๆ สมแล้วค่ะที่มีคนมาทำจมูกกับคุณหมอแหววเยอะ ฝีมือดีจริง ยอมรับเลยค่ะคุยเก่งมาก

อย่าตกใจเรานะคะ สวย ไม่แมนนะคะเพื่อนๆ อิอิ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้