ดู: 2068|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกMentor 450 cc หมอต้อย #Dermaster เอกมัยค่าาา... เปลี่ยนอดีตพริตตี้นมเล็กเป็นคนใหม่เลยค่ะ <3

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bobosexy เมื่อ 2016-12-2 16:29

สวัสดีค่ะ หลังจากที่ตามอ่านรีวิวของคนอื่นมานาน วันนี้ถึงเวลาของเราบ้างแล้ว 555

แนะนำตัวก่อนล่ะกันนะคะ เราอายุ 24 ปี ทำอาชีพพริตตี้เอ็มซีทั่วไป รับงานทั่วไปตามสไตล์พริตตี้ปกติ แต่อาชีพนี้ ถ้านมเล็กๆ แบนๆ มักจะได้งานน้อยกว่าเพื่อน ไปแคสต์งานมาหลายงาน มักจะพลาดเพราะเหตุผลที่ว่า “หน้าน้องผ่านนะ แต่นมไม่ผ่าน” T__T ฟังแล้วก็ได้แต่แค้นใจตัวเองไปเงียบๆ ตัดพ้อไปไรไปเรื่อย ทำไมแม่ให้หนูมาน้อยแบบนี้

เดิมเราเป็นคนรูปร่างจัดว่าโอเคแหล่ะ 34 – 24 - 35 สูง 168 นะคะ ก็ถือว่าโอเคสำหรับอาชีพอย่างเรา ...แต่!!! จุดด้อยของเราคือ นมไม่มี!!! T__T (ร้องไห้อีกรอบ...)

เข้าเรื่องเลยดีกว่า ไม่อยากพูดมากล่ะเนอะ เอาเป็นว่าหลังจากเข้าดูรีวิวของหลายๆ ที่เปรียบเทียบกัน จนกระทั่งตัดสินใจเลือกทำกับคุณหมอต้อย ที่เดอมาสเตอร์ เอกมัย (จริงๆ ไม่รู้จักที่นี่มาก่อน แต่พอดีมีรุ่นพี่พริตตี้แนะนำมา) ขอเล่ารวบรัดนิดนึงเนอะ สรุปหลังจากเราคุยกับคุณหมอต้อย รู้สึกมั่นใจเหมือนฝากชีวิตไว้ในมือคุณหมอได้ 555

ส่วนรายละเอียดเรื่องนมใหม่ของเรา ตกลงทำได้อยู่ที่ 450 CC. ค่ะ พอดีตัว ไม่เล็กและไม่ใหญ่จนเกินไป

อ่ะๆๆๆ แต่ก่อนจะไปดูนมใหม่ เดี๋ยวเอารูปนมเก่าดั้งเดิมให้ดูก่อน นี่เลย..... (เล็กๆ น้อยๆ ที่แม่ให้มา)

............และแล้ววว หลังจากที่อยู่ในห้องผ่าตัดยาวนานถึง 2 เกือบๆ 3 ชั่วโมงได้ งานนมมมก็มาแล้วเรียบร้อยค่า!!! หลังออกจากห้องผ่าตัด จะยังมีอาการมึนยาสลบอยู่ พร่ำเพ้อกันมายาว มาๆ จะอวดนมแล้วค่า

อันนี้คือรูปถ่ายวันแรกหลังการผ่าตัดเสร็จ และเรานอนพักไปหน่อยนึง ตื่นขึ้นมาพอขยับตัวลุกขึ้นได้บ้าง แต่จะลำบากหน่อยเวลาลุกนั่ง ต้องให้คนคอยพยุงหลังให้หน่อยนึง เพราะมันจะยังรู้สึกตึงๆ แปลบๆ อยู่บ้าง แต่จะบอกว่ามันไม่ได้เจ็บขนาดที่เคยร่ำลือกันมาว่าเหมือนโดนรถสิบล้อเหยียบนะคะ

แล้วก็มาถึงนี่...นมใหม่ 450 CC. ค่า รูปวันแรกเลย หลังจากเพิ่งฟื้นขึ้นมาสักพัก จะเห็นว่ามันยังบวมๆ อยู่ ก็มันวันแรกอ่ะเนาะๆ (รูปนี้ยังไม่เปิดผ้าให้ดู เดี๋ยวให้ดูวันที่ 2 เลยนะคะ)

อันนี้ รูปวันที่ 2 นะคะ ...วันนี้แหล่ะที่เริ่มรู้สึกเจ็บปวดมากๆๆๆๆ แต่กินยาแล้วก็พอทนไหวนะคะ

ถ้าสังเกตจะเห็นว่า ช้ำน้อยมาก ไม่ได้ดูบอบช้ำหนักหนาสาหัสเหมือนที่คิดไว้ แล้วก็พอเข้าวันที่ 4 ก็ไม่รู้สึกเจ็บปวดเลย คือมันแบบว่าตื่นมาความรู้สึกเจ็บแผลปวดที่หน้าอกมันหายไปเฉยๆ เลยค่ะ เริ่มกลับมาทำทุกอย่างได้ปกติ ใช้ชีวิตได้ปกติเลย ฟื้นตัวไวมากๆ ^_^

รูปนี้ เป็นรูปครบอาทิตย์ค่า เป็นไงงงงง แค่อาทิตย์เดียวเองนะ แทบไม่เห็นรอยช้ำเลย ปลื้มมากค่ะ คุณหมอมือเบาจริงอะไรจริง แต่ทรงที่เห็นนี้คือต้องบอกว่ามันยังไม่เข้าที่แบบเป๊ะๆ จริงๆ นะคะ ยังต้องใส่ผ้ารัดทรงเพื่อจัดทรงหน้าอกตามคุณหมอสั่งต่อไปอีกระยะนึงค่ะ

รูปต่อไป เป็นรูปครบ 2 สัปดาห์นะคะ จะเป็นรูปที่โชว์ให้เห็นรอยแผล แผลสวย ถูกใจมาก แผลเราไม่น่ากลัวอย่างที่คิดไว้เลย แล้วของเราเป็นการผ่าตัดใต้ราวนม ต่อไปแผลจะจางลงมากกว่านี้ด้วยค่ะ (อันนี้คุณหมอบอกมา) ถ้าไม่สังเกตจะแทบไม่เห็นรอยเลยค่ะ

มาๆๆ รูปครบ 1 เดือน ส่วนตัวเรารู้สึกพอใจมากๆๆๆๆ แผลสวย แต่กว่าจะสวยเป๊ะจริงๆ คือต้องอีกหลายเดือนแหล่ะเนอะๆ  

สุดท้ายยยย ท้ายยยสุดดด ครบ 2 เดือนนน แผลเนียนกริบเล้ยยยย

หมดแล๊วววว สำหรับใครที่สนใจทำหน้าอก ก็เลือกดูกันดีๆ นะคะ แต่ถ้าใครสนใจมาทำที่เดียวกับเรา ก็ติดต่อไปที่ Dermaster เอกมัย ได้เลยค่าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้