ดู: 909|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] Body cocktail เมโสแฟตมาใหม่ทำได้ทั้งตัว ซิกแพ็กมาเต็ม!!!

[คัดลอกลิงก์]
แนะนำตัวก่อนนะครับ ผมชื่อแมนครับ ชอบออกกำลังกายแล้วก็เต้นด้วย เพื่อนๆบอกว่าผมบ้าออกกำลังกาย 555 ตอนนี้มีงานถ่ายแบบครับ เลยอยากให้ซิกแพ็กมันชัดขึ้น เพื่อจะถ่ายนิตยสาร พอดีทาง Mesoestetic เค้าให้มาลองฉีด Body cocktail ความจริงแล้วผมฟิตหุ่นเองได้ ต้องใช้เวลาประมาณ 2 เดือน แต่ผมอยากลองว่ามันจะได้ผลจริงมั้ย เลยไปฉีดดูครับ ไม่เสียหาย แล้วมันก็ได้ผลจริงครับ ไม่น่าเชื่อว่ามันจะลดลง เพราะผมไขมันน้อยอยู่แล้วคิดว่าไม่น่าเห็นผลอะไรมากมาย แต่มันกระชับขึ้นครับ ไขมันนี่ไม่มีเลย ชอบมากเลยครับ กล้ามเนื้อมันดูชัดเจนขึ้น สวยได้รูปขึ้นมากครับ

การทำก็เหมือนเมโสแฟตทั่วไป เลยเรียกเมโสค็อกเทลหรือ Body cocktail เพราะเอามาฉีดตัวไม่ได้ฉีดหน้า ใช้ปริมาณยาในการสลายไขมันเยอะกว่าใบหน้าครับ

Body cocktail เมโสแฟตมาใหม่ทำได้ทั้งตัว ซิกแพ็กมาเต็ม!!!

รูปตอนพึ่งเริ่มถ่ายแบบใหม่ๆครับ กล้ามและซิกแพ็กยังไม่ชัดมาก

มาดูรูปก่อนหลังที่ผมไปฉีดมากันฮะ อันนี้มาฉีดครั้งแรกครับ

Body cocktail เมโสแฟตมาใหม่ทำได้ทั้งตัว ซิกแพ็กมาเต็ม!!!

ฉีดครั้งที่ 2 ครับ

ฉีดครั้งที่ 3 ครับ

ฉีด Body cocktail ควบคู่กับการออกกำลังกายหน้าท้องมันลดลงเร็วมาก ขึ้นเป็นมัดชัดเจนเลยครับ

หลังจากฉีด Body cocktail มั่นใจขึ้้นมากเวลาถายแบบ

ฉีด Body cocktail แล้วต้องออกกำลังกายด้วยนะครับ ยิ่งเฟิร์ม

Bฉีด Body cocktail แล้วต้องออกกำลังกายด้วยนะครับ ยิ่งเฟิร์ม

หุ่นเฟิร์มขึ้น งานก็เยอะขึ้นตามเลยครับบบบบ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้