ดู: 363|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมุกที่เอเม่คลีนิค สาวหน้าแบนกลายเป็นหน้าเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีเพื่อนๆในห้องศัลยกรรมทุกคนค่ะครั้งแรกของการแชร์ประสบการณ์นะคะ เราจะมารีวิวเสริมจมูกที่Aime clinicค่ะ กับคุณหมอแหวว

ก่อนทำค่ะ

ปัญหาดั้งอันเดิมของเราค่อนข้างไปทางแบนเลย 5555+  เลยหาข้อมูลศัลยกรรมมาตลอด1ปีค่ะ ดูตามบล็อกต่างๆ เพจคลินิกต่างๆที่มีรีวิวแต่ละคลินิก จนสุดท้ายมาดูเพจของเอเม่คลินิกนี่แหละค่ะที่ทำให้ชะงักและตกอยู่ในเพจนานมาก นั่งดูแทบทั้งวันเลย 5555 รีวิวเยอะมากๆค่ะ ทั้งในเพจและเว็ปไซต์ความงามรีวิวไว้เยอะมากๆ และทุกคนทำออกมาแบบธรรมาชาติไม่แข็งทื่อดี หน้าเปลี่ยนทุกคนเลย เราเลยตัดสินใจไปปรึกษาที่คลินิกเลย ตัดสินใจทำเลยค่ะไม่ลังเล

ให้เพื่อนๆดูก่อนทำอีกสักรุปนะคะ อิอิ
(บอกแล้วว่าไปทางแบนเลย)

มาที่คลินิกได้คุยกับพี่ผู้ช่วยหมอก่อนค่ะพี่ๆแนะนำดีมากๆ และได้เข้าปรึกษาหมอ คุรหมอแนะนำจากทรงหน้าของเรา และจมุกเดิมของเราควรเสริมแบบเกาหลีปลายหยดน้ำค่ะ วันผ่าตัด ชิงมากค่ะวันนั้นเพราะอยากสวย ปล.คุณหมออารมณ์ดีมากอ่ะ อารมณ์ดีตลอดการพูดคุยและการผ่าตัดเลย อิอิ เราไม่เกร็งเลยค่ะ

ช่วงพักฟื้น3-4วันค่ะ บวมเขียวนิดหน่อย

ปัจจุบันมีแต่คนชมว่าเราหน้าเปลี่ยนมากๆ หวานขึ้นสุดๆเลย เกาหลีสุด555แอบเขิล ตาก็พลอยเปลี่ยนไปด้วยเลยค่ะ เฉี่ยวขึ้นไม่ต้องไปทำเลย บอกเลยว่าตอนนี้ชอบมากๆ มากถึงมากที่สุด ถ้ามีโอกาสจะไปตัดปีกจมุกกับคุณหมอค่ะ หวังว่าเพื่อนๆจะชอบทรงจมุกแบบเรานะค้า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้