ดู: 898|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก สำหรับคนหน้าอกเนื้อน้อย Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pitara เมื่อ 2016-12-2 09:36

สวัสดียามเช้าค่ะเพื่อนๆ ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เนื่องจากเนื้อหน้าอกเดิมแทบไม่มีเลย

เข้าไปปรึกษาคุณหมอมา เลยทำไซส์ไม่ใหญ่มาก คุถณหมอแนะนำขนาด 335 ซีซีค่ะ

ซึ่งเป็นไซส์ที่พอดีตัว ไม่ใหญ่จนเกินไป แต่ก็กำลังสวยค่ะ ราคาอยู่ที่ 55,000 กว่าบาท

มีค่ายา 1,000 บาท ค่าตรวจสุขภาพ 1,500 บาท เบ็ดเสร็จไม่เกิน 58,000 บาทเองค่ะ

ของเราเสริมที่ แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิก สาขาทองหล่อค่ะ อยู่กลางๆซอยทองหล่อเลย

ตอนนี้เสริมได้ 18 วันแล้วค่ะ หน้าอกยังบวมๆอยู่และซิลิโคน ยังดูเป็นกลมๆบล็อกๆอยู่

แต่เดี๋ยวก็จะค่อยๆเข้ารูป เข้าทรงมากขึ้นค่ะ เราได้เข้าไปนวดที่คลีนิกมาแล้ว 1 ครั้งค่ะ

ที่คลีนิกจะแถมคอร์สรวดให้ด้วยนะค่ะสำหรับซิลิโคน Sebbin ถ้า Mentor มีแถม Laser

เดี๋ยวจะทยอยๆลงรูปนะค่ะ อาจจะสลับวันไป มาบ้างนะค่ะ รูปเยอะมากๆค่ะ ถ่ายไว้เยอะ

เป็นกระทู้แรกของเรา ฝากกระทู้แรกนี้ด้วยนะค่ะ เดี๋ยวจะเข้ามาอัพเดทเรื่อยๆ ค่ะ

หากลงรูปสลับต้องขอโทษด้วยนะค่ะ เราเพิ่งหัดลงค่ะ แต่ระบุวันไว้ในรูปแล้วนะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้