ดู: 328|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกระดูกหู ที่ วายบีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่า เรามารีวิวจมูกกระดูกอ่อนหลังใบหู เราเป็นงานแก้นะค่ะ ทำมาได้สองปีกว่าแล้วค่ะ มันเบี้ยวมาก เวลามองไม่ได้สังเกตไม่เห็นหลอกค่ะ ว่ามันเบี้ยว แต่ถ้าเงยจมูก เอ้ยเงยหน้านี่แบบว่า โหมันเบี้ยวแบบว่าไม่น่าให้อภัยเลยค่ะ

จะกลับไปหาหมอท่านเก่าก็ยังไงอยู่สองปีแล้วเนอะ  แล้วที่นอกเหนือจากเบี้ยวคือทรงจมูกอันเก่ามันไม่สวยด้วยน่าจะเป็นเพราะทำมานาน มันเห็นขอบซิลิโคนชัดมากเลยด้วย แต่หมอท่านใหม่บอกว่า เป็นเพราะเหลาซิลิโคนไม่พอดีค่ะ

เอ่อ เราทำกับหมอบอย ที่วายบี คลินิกค่ะ หมอท่านล่าสุดที่เราเลือกที่จะแก้จมูกด้วย ทำแบบซิลิโคนแมนทิส ต่อปลายจมุกด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูค่ะ  ราคาที่ทำ เป็นราคาจองไว้ตั้งแต่เดือนสิงหาคม โปรวันแม่  ราคารวม 33,000  รวมค่ายา หมอนรองคอ ค่าทำใหม่ทั้งหมดแล้วค่ะ

คงพูดอะไรไม่มากเนอะ เพราะไม่ค่อยมีเวลาเลย ก็แฮปปี้มากค่ะ กับการแก้จมูกครั้งนี้
รูปนะค่ะ ก่อนแก้ค่ะ

รูปแรกแสดงการเบี้ยวค่ะ เงายหน้าเบี้ยวแบบ โหเบี้ยวกว่านี้อีกได้ไหม
รูปสุดท้าย เห็นขอบซิลิโคนไหมค่ะ นี่หมอได้เหลาซิลิโคนให้หนูไหมนะ

ต่อมาเป็นรูปหลังแก้ทันทีนะค่ะ

ต่อมาเป้นรูปหลังแก้จมูกหนึ่งเดือนค่ะ

ตนอนี้เราแฮปปี้ดีมากค่ะ เพราจมูกเข้าที่ สวยถูกใจมากค่ะ เปลี่ยนจากทรงจมูกเดิมไปเลยค่ะ เพื่อน ๆ ทักว่าหน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ หน้าหวานขึ้น เพราะจมูกดูสวยขึ้น เพื่อน ๆ ที่สนใจจะทำจมุก ก็แนะนำเลยค่า หมอบอยที่วายบี คลินิก แต่ราคาคงไม่ได้ราคาเราหลอกค่ะ เพราะที่เราไปตรวจมาล่าสุด มีคนไปปรึกษา ราคานี่ ได้ยินแว่วๆ ห้าหมื่นมั้งค่ะ  ลองปรึกษาที่วายบี คลินิกดูค่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้