ดู: 3990|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกระจับ แก้มุมปากตกที่เมดเมติกบายเมโกะ สวยจุ๊บุถูกใจที่สุด

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rukzy เมื่อ 2016-11-30 15:06

สวัสดีค่ะ  แนะนำตัวก่อนเป็นอย่างแรก ชื่อ “รัก” นะคะ วันนี้จะมาเขียนรีวิวที่ไปทำศัลยกรรมปากกระจับ สาเหตุที่อยากทำปาก เพราะมุมปากตกค่ะ เลยทำให้ดูหน้าดุ และอยากทำให้เป็นกระจับสวยงาม

ก่อนทำ มุมปากตก ปากบนไม่เป็นทรงมากๆ

วันแรกและวันที่สอง วันที่สองปากเริ่มบวมๆบึนๆ แต่ก็เห็นความเปลี่ยนแปลงมากๆเลย

เล่าก่อนว่าตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะ สบายมาก คุณหมอก็หมอใจดีบอกว่า พอต้องการแบบไหนคุณหมอ คุณหมอก็ก็โอเค มือเบาละเอียดมาก พยาบาลให้กินยาคลายเครียดก่อนทำเลยไม่รู้สึกกังวลมาก ตอนทำไปสักพักหลับไปเลย ตื่นมาอีกทีก็เสร็จแล้วค่ะ
ส่วนอาการบวม ของเราน้อยมาก แค่3วันแรก ตอนแอบแอบกังวลว่าจะบวมนานเพราะต้องมางานแต่งพี่ที่ ตจว แต่เกินคาด หายไวมากค่ะ และไม่มีอาการปวดเลยหลังจาก5วัน กินทุกอย่างได้ปกติ คิดว่าทำปากจะผอม กินหนักกว่าเดิม 555 และแผลเย็บสวย 3วันแต่งหน้าทำงานได้ สุดยอดมากค่ะ ไม่มีเลือดออกเลย ไม่เขียว ไม่ช้ำเลยค่ะ  ส่วนตัวชอบมากค่ะ หมอตัดออกนิดเดียวเพราะปากบางอยู่แล้ว และยกมุมปากให้ได้มากที่สุดเท่าที่คุณหมอจะยกได้ เพราะมุมปากเก่าตกมาก ผลออกมาสวยค่ะชอบมากหน้าดูหวานขึ้น ปากดูเป็นรูปกระจับ สวยแบบที่ต้องการเลยค่ะ

ต่อมาเป็นรูปปากกระจับของเราค่ะ ตั้งแต่ 5 วัน 7 วัน ไปจนถึง 10 วันค่ะ

และมาถึงล่าสุด รูปวันนี้เลยค่ะ สดๆร้อนๆ

มางานแต่งพี่ได้โดยปากสวยๆ ปลื้มมากค่ะ ทั้งๆที่ผ่านไปแค่ 11 วันเท่านั้นเอง!!

ไม่ค่อยได้มองปากเลย มองการแต่งหน้ามากกว่า แต่งหน้าเก่งจัง
พอปากเปลี่ยนแล้วทำให้หน้าดูสวยขึ้นนะ
ตอนแรกมองว่าปากเล็กอยู่แล้ว ทำมาคิดว่าจะไม่สวยซะอีก สรุปสวยมาก
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-25 13:53:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rukzy เมื่อ 2016-12-25 13:55

วันนี้มาอัพเดตรูปปากให้ดูกันค่ะ

หลังทำมาแล้วก็ได้รับคำแนะนำจากคลินิกว่า ให้นวดๆ คลึงๆ ไม่ให้เป็นแข็งไตค่ะ ปัจจุบันก็สวยมากๆเลย พอใจมากค่ะ
เราก็ทำปากที่นี่ค่า สวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้