ดู: 4814|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ศัลยกรรมปาก อายุ15 ได้ป่ะ อยากทำๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำ ปาก ให้ บาง  อ่ะค่ะ ถ้า อายุ 15 ปี จะศัลยกรรมปาก ได้ ป่ะค่ะ โดนเพื่อนล้อ อ่ะค่ะ   อายยยยยยย มาก    คนน่ารักคนหล่อ ช่วย บอกหน่อย นะค่ะ   ( ผู้ปกครอง อนุญาตินะค่ะ แต่ไม่รู้ จะทามได้หรือป่าว ) ขอบคุณ เปง อย่างสูง ค่ะ
จากใจจิงคือไม่อยากให้ทำตอนนี้ เพราะต่อให้ผู้ปกครองอนุญาติก็ตาม เอาจริงๆแล้วความเหมาะสมอะไรต่อมิอะไรน่าจะอยู่ที่ สิบแปด ขนาดผมอยากทำตั้งนานหน้าแย่ก่าอีก ขอบอก หน้าใหญ่ ตาตี่ จมูกไม่แบนนะเพราะปลายค่อนข้างเชิด โตมาหน้าก็เริ่มลด จมูกเชิดกว่าเดิ่มมาก ดั้งเพิ่มนิดเดียวเพราะไม่ค่อยจะบีบเรย แล้วก็คิดจิงจังว่าจะทำ แล้วก็ทำจมูก กะตามา อย่าลืมว่าเงินกับภาวะเราตอนนี้มันไม่จำเปน แล้วพี่ก็เกบเงินเองด้วย ขอให้คิดให้ดีๆคับ
เราก็มีเพื่อนที่ทำจมูกตั้งแต่15-16หลายคนนะคะ แต่ปากนี่ยังไม่เคยเจอคนอายุน้อยๆทำค่ะ
ยังไงถ้าอยากทำจริงๆ ลองให้คุณแม่พาไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะ
รอให้ 18 ก่อนดีกว่านะคะ

รอให้อวัยวะร่างกายเราเจริญเติบโตให้เข้าที่ เข้าทางกว่านี้ก่อนดีกว่าค่ะ

จะได้ไม่ต้องแก้กันบ่อย หรือว่าไม่ต้องเสียใจทีหลัง

/พี่ขอติงนิดนึงไม่โกรธกันนะคะ ตั้งกระทู้น่ะค่ะ คำว่า "ได้ป่ะ" มันทำให้หนูดูไม่น่ารักเลยนะคะ

พี่ขอคอนเฟริมนะ ผู้หญิงพูดเพราะ ยังไงก็น่ารักกว่าพูดแอ๊บแบ๊วค่ะ
พี่ ก้ออายุ 17 เอง อีก 3 เดือน จะ 18

แต่กำลัง จะไปทำปางบางเดือนหน้าแล้ว
ทำแล้วๆๆๆ
อายุ15เท่ากัน หุหุ

- -
พี่ ก้ออายุ 17 เอง อีก 3 เดือน จะ 18

แต่กำลัง จะไปทำปางบา ...
ต้นฉบับโพสต์โดย aoaezazii เมื่อ 2010-9-8 00:54

พี่ 17 หรอค้ะ ถ้าอายุ 17 ใกล้ 18เหมือนพี่นี่หมอเค้าเสริมจมูกให้ไหมอ่า
15 เด็กจัง หน้าตายังพัฒนาไปได้อีก อย่าเพิ่งรีบร้อนเลย อนาคตยังอีกไกลนัก
ไม่รอให้โครงหน้า และอวัยวะต่าง ๆ ปรับเปลี่ยนให้เข้าที่ก่อนหรือคะ แล้วค่อยตัดสินใจทำ เพราะถ้าทำแล้ว มันก็ติดตัวเราไปนะคะ
บางทีเราอาจจะชอบ หรือไม่ชอบ แต่พี่ว่าลองปรึกษาผู้ปกครองก่อนมั้ยคะ แล้วแต่น้องนะคะ พี่แค่ให้คำแนะนำ
อยากทำก็ทำเลย ในเมื่อใจเราอยากทำก็ทำไป ไม่มีใครบังคับเราได้
เด็กอายุ 15 ต่างประเทศ ศัลแล้วสวยมากกกกกกกกกกกกกกก
รออีกแปปนะ
ผู้ปกครอง
คงไม่เหงด้วย
ถ้าทำตอนนี้
ยังเด็ก..เฟิร์มๆๆๆ
เร็วไป  นิเรา 17 จะ 18 ละ รอ 18ก่อนดีกว่า
15 เหมือนกันจ๊ะ ตอนนี้เสริมจมูกละเดวไปทำตาต่อ 55555 ถ้าอยากทำขนาดนั้นก้ทำไปเลยค่ะถ้าเราสุขใจอะหมอเค้าทำให้อยู่แล้ววว
รอก่อนดีมั้ยค่ะ ใจเย็นใจเย็นค่อยค่อยหาข้อมูลไปเพราะศัลยกรรมมีความเสี่ยงเสมอค่ะ.                                                                   พี่อยากให้น้องรออีกหน่อยเหมือนที่ท่านอื่นบอก เพราะเพิ่ง15เองหน้าตาเราเปลี่ยนไปอีกค่ะ.                                                                        ยิ่งตอนเข้ามหาลัยหน้าตาเราจะดูดีขึ้นอีกเยอะเลยค่ะทำตอนนั้นก็ไม่สายนะค่ะ
.........อยากเสริมบ้างงงงงงงงง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้