ดู: 1285|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] รูปเยอะ!! รีวิวเสริมหน้าอก Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ฝนตกไหมค่ะ เพื่อนๆ ที่นี่ตกแรงมากๆเลย ไม่รูปจะออกไปไหน มารีวิวเสริมหน้าอกซะเลย

เสริมได้เดือนนิดๆแล้วนะค่ะ เสริมกับคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ค่ะ เพื่อนๆคงรู้จักเยอะ

ของเราใช้เวลาพักฟื้นอยู่บ้านน้อยมากๆ แค่ 3 วันเองค่ะ เนื่องจากว่าลางานหลายวันไม่ได้

แต่จริงๆแล้วก็ไม่เจ็บ ไม่ปวดอะไรนะค่ะ จะมีปวดแค่วันแรกอ่าค่ะ วันที่ 3 นี่เริ่มสบายตัวล่ะ

ไปทำงานก็พยายามไม่ขยับตัวมากค่ะ ไม่ยกของหนัก อาหารก็ต้องเลือกทานนิดนึงนะค่ะ

สำหรับค่าใช้จ่ายในการเสริมหน้าอกของที่นี่จะเริ่มต้นตั้งแต่ 55,000-. จนถึงหลักแสนเลย

แล้วก็จะมีค่ายา ค่าตรวจสุขภาพ รวมๆกันแล้วก็ไม่เกิน 3,000-. ตรวจที่โรงพยาบาลอ่าค่ะ

คุณหมอผ่าตัดใช้วิธีดมยาสลบ โยยวิสัญญีแพทย์ค่ะ พี่พยาบาลและผู็ช่วยน่ารัก คุยดีมากๆ

ทำให้เราหายตื่นเต้นไปได้บ้างค่ะ ห้องผ่าตัดดูสะอาดสะอ้าน เครื่องไม้เครื่องมือทันสมัยดี

ประเดิมด้วยรูปแรกเลยนะค่ะ เป็นรูปก่อนกับหลังเสริมค่ะ เอามาเรียกน้ำย่อยก่อนนะค่ะ อิอิ

ต่อไปขออนุญาตลงรูปแบบรัวๆเลยนะค่ะ พอดีจำวันถ่ายไม่ค่อยได้เลยค่ะ เยอะมากๆเลย

หากเรียกรูปสลับไปบ้างนะค่ะ ต้องขอโทษเพื่อนๆด้วยค่ะ ฝากกระทู้เราด้วยนะค่ะ ไว้ป็นอีกหนึ่งทางเลือกค่ะ

ใครสนใจแนะนำจองกับน้องคนนี้นะค่ะ "ไอดี ไลน์ italiiz" ดูแลดี น่ารักดีค่ะ วันนี้พอแค่นี้นะค่ะเพื่อนๆ จุ๊บๆๆ

โพสต์ 2017-2-10 06:58:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอดูแผลหน่อยได้ใหมาค่ะขนาดเท่าไร ราคา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้