ดู: 1585|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ปลื้มสุด กับนมสวยธรรมชาติ Mentor 375CC กับเทคนิครอยแผลขีดเดียว ที่เลอลักษณ์นะจ๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดดีค่ะ ชื่อติ๋วนะค่ะ ติ๋วคือมีความสนใจอยากทำนมมากกกก บอกก่อนเลย ก่อนที่ติ๋วจะเม้าส์ ยาวๆ ว่าติ๋วทำนม ที่ รพ.เลอลักษณ์นะจ๊ะ ซิลิโคน Mentor นะจ๊ะ  375 CC  แล้วก็เพิ่มด้วย เทคนิค Scareless ที่เจ้าหน้าทีแนะนำว่า แผลไร้รอยไหม กับหมอกิตติศักดิ์ ขอโม้อีกนิด แผลสวยๆ จิงๆ นะ ชอบมาก
รูปหลังทำนะค่ะ ตู้มๆ ดูธรรมชาติจ้า

ก่อนที่ติ๋วจะ เสริมน่าอก นะค่ะ ติ๋วก็ดูหลายที่อยู่นะ แล้วก็งงๆ ด้วยว่า ซิลิโคนแต่ล่ะ แบบแตกต่างกันอย่างไง ที่ได้อ่านเจอบ่อยๆ
1.        Sebbin
2.        Allergan
3.        Mentor
4.        Natrelle
มีไรอีกไหมหน้ออออ เท่าที่อ่านๆมานะ แต่ที่เน้นๆ คือต้องผิวทราย sebbin คือสนใจในตอนแรก นะเพราะราคานางยั่วใจมาก แต่มีคนบอกว่า mentor เป็นซิลิโคนจากอเมริกาที่นิ่มเป็นธรรมชาติมากๆ อ่านแว๊ปแรก ก็ชอบตรงที่ นิ่มธรรมชาตินี้แหละ ส่วนที่เค้าว่าดีก็ nattrelle แต่ราคา ขุ่นพระ ไม่อาจเอื้อม เกินงบเค้าไปหน่อย ขอแบบกลางๆ แล้วเนอะ หลังจากเค้ามีรู้แล้วว่าอยากจะทำ ซิลิโคนอะไร ก็เลือกสถานทีค่ะ จะผ่าตัดใหญ่ทั้งที จะเลือกคลีนิคได้ไง  

ก็ต้องเลือกที่เป็น รพ สิค่ะ เพราะอะไรอะหรอ ??? เพราะ รพ มีเครื่องพร้อมค่ะ แถมสามารถ นอนค้างมีพยาบาลดูแล ด้วยนะ ไม่ใช่ ทำให้เสร็จ นอนพักแปปๆ กลับ !!! ไม่เอาค่ะ ขอนอนพักสักคืนก่อนกลับบ้านที่ดีกว่า ก็ดูหลายทีอยู่นะ แต่เสียงคุณเพื่อนก็เข้าหูมาว่าเลอลักษณ์สิ หมอทำสวยและมีเทคนิคไร้รอยไหม ด้วยนะ แผลแกจะสวยๆ ตัดสินใจเลือก จองทำที่ รพ ค่ะ
        ให้ดูก่อนทำบ้างค่ะ   เรียกได้ว่า ผู้ชายอกสามศอกชัดๆ นมไม่มีจริงๆ

หมอมือเบาค่ะ เขียวซ้ำน้อยนะค่ะ มากๆๆ อาการหลังทำ ก็มีอาการปวดหลังบ้าง ไปอ่านมาเค้าว่าปกติแหละ แล้วเจ็บๆ นิดหน่อย ไม่เจ็บเลยก็หาว่าโม้เนอะ ฮ่าๆ เอาภาพแผลหลังถอดผ้า 5 วันมาให้ดูนะค่ะ

ดูแผลติ๋วสิ ไม่น่ากลัวเลยอ่า .... แผลสวย อาการเขียวๆ มีนิดหน่อย มาดูเพิ่มดีกว่าค่ะ นี้ภาพน่าอก หลังทำ 1 เดือนของติ๋ว ยังไม่เข้าทีเท่าไรนะค่ะ แต่บอกเลย เทคนิค Scareless นี้แผลเค้าสวยจริงๆ ค่ะ ปลื้มมาก บอกเลยเป็นแบบที่ เจ้าหน้าที่เค้าบอกจริงๆ เป็นแค่รอยขีดเล็กๆ 

ตอนนี้รอให้อาการยุบลงเนอะ แล้วก็รอเข้าที จะได้มีน่าอกสวยๆ แต่ตอนนี้มีแต่คนแหละว่า น่าอกสวยๆมาก ดูเป็นธรรมชาติด้วยค่ะ ไม่ได้ดูเป็นก้อนๆ มีเพื่อนแอบจับบอกนมแก ไม่แข็งเลยเนอะ !!! ดีใจจัง คุ้มค่ากับการเจ็บตัวจริงๆ แล้วเลือกไม่ผิดที่มาทำที่ รพ เลอลักษณ์

ราคาเท่ารัยค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้