ดู: 1400|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปัจจุบันที่สดใส ปากใหม่ คางใหม่ กับผมที่มีหน้าใหม่ ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ครับผม ผมเป็นผู้ชายถ้าคิดจะทำปาก ทำคาง บ้างจะแปลกไหม???

ขอจินตนาการแปป นะครับว่า ถ้าปากเล็กกว่านี้ แล้วมีคางยาวกว่านี้ นิดหน่อย จะเป็นยังไงหน้อ แค่อยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดี แค่อยากให้ดีพอสำหรับใคร ก็คงไม่แปลกหรอกใช่ไหมครับ พอๆ เราจะคุยเรื่องอดีตกัน
ผมตัดสินใจทำ ที่ รพ เลอลักษณ์ ครับผม เพราะอะไรอะหรอ ผมได้ยินชื่อเสียงของทาง รพ อยู่บ้าง แม้จะมีข่าวร้ายๆ ให้ได้ยินก็ตาม แต่ก้นะ ผมมั่นใจว่า ไม่มีที่ไหน ที่ไม่มีเคสหลุด ผมเลือก รพ เพราะ คิดว่ามีหมอที่เชี่ยวชาญกว่า เครื่องมือต่างๆ ต้องทันสมัยกว่า แต่ที่สำคัญ ความมีมาตราฐานด้านความปลอดภัย ต้องมีเยอะกว่าคลีนิคแน่นอน อ้าว !! ว่าแค่ทำปากทำคางจะเอาไรนักหนา ผมขอสิ่งที่ดีๆ  สิ่งที่ดีกว่า ครับ เราเลือกได้ เราจะเลือก ผมทำปากกระจับกับหมอขวัญชัย ละคาง ก็หมอขวัญชัย ผมไม่ได้ทำพร้อมกันนะค่ะ ห่างกันประมาณเดือนได้มั้ง ไม่ได้นับ ค่าใช่จ่ายผมไม่แน่ว่า ตอนนี้เป็นโปรไหน เดี๋ยวบอกไป มีคนมาโวยวายว่า ไม่เห็นได้ราคานี้เลย ขอไม่บอกนะครับ ลองถามทาง รพ เค้าเอานะครับผม
มาดูกานนนนนนนนนน วันตัดไหม ยังบวมอยู่เลยแหละ ผมซูมๆ ให้ดูกันไปเลย

ฮ่าๆ ยังไม่หล่อนะครับผม รอหายบวมก่อน แผลหายแล้วค่อยจัดคาง
มาดู 1 เดือนกันบ้างคร้าฟ  

ผมรู้สึกดูดีขึ้นนะครับ ฮ่าๆ ม่ะใกล้ถึงวันนัดทำคางแล้วววววว นับ 1 ... 2 ... 3 ... ถึงแล้วววว มาดูกันครับผม

เด๋วทำภาพเปรียบหน้าให้ดูครับผม หมอมือเบามาก ไม่ค่อยซ้ำเหลือ ตอนนี้ผมพอใจมากครับผม

คางผมยังบวมอยู่น้า เพราะเป็นวันที่มาตัดไหม เลยถ่ายเก็บไว้ อยากเห็นพัฒนาการของหน้าผม ผมรู้หน้าหวานขึ้น ฮ่าๆ เพื่อนคิดว่าไงบ้างครับ ผมจะมาลงรูปเพิ่มนะครับ
สุดยอด ถ้ามีอัพเดตบอกนะคับ
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
หน้าคมขึนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้