ดู: 991|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ความอึ้มไม่เคยรอเวลา อัพไซต์กับคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ นะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ต่ายขอรีวิว น่าอก น่าใจ ของต่ายเองนะค่ะ ต่ายไม่ได้คิดจะทำน่าอกมาก่อนเลย จนวันหนึ่งไปงานเลี้ยงบริษัท แล้วเหลือบไปเห็นน่าอกเพื่อนร่วมงานคนหนึ่ง แม่เจ้าโว้ยยยยย นมจะนมสวยไปไหน ขนาดเราเป็น ผู้หญิงนะ ยังแอบมองมองตลอดงานเลย ฮ่าๆ หื่นไปไหมอ่า แต่ !!! พอกลับถึงบ้าน ก็ไม่รอช้า จากไม่เคยสนใจน่าอกตัวเองเลยยยย ไม่เคยมานั้งมอง ก็กลับมาสนใจ ไม่แปลกหรอกเนอะ ก็อยากรู้ว่า น่าอกตัวเองเป็นไงบ้าง ถ้ามองแล้วจะให้ความรู้สึกยังไง แก้ผ้า !!! ส่องกระจกเลยจ้า

นมฉานนนนนนนน ทำไมดูไม่สวยเลย ถึงว่า ใส่เสื้อก็ดูไม่เต็ม ไม่เคยจะดูตัวเองเลยอ่า ดูเหมือนนมยานๆ ฮ่าๆ ไม่สวย รู้สึกเฮ้ย ฉันอยากทำนม อยากมีน่าอกที่ใหญ่ขึ้น แต่จิงๆแล้ว อยากนมที่ทรงสวยๆ แบบว่า ถอดออกมาสะพรึง ฮ่าๆ ล้อเล่นจ้า ถามไม่รีรออะไรนะจ๊ะ ไปถามเพื่อนคนนั้นเลย ทำที่ไหนยังไง มีขั้นตอนไรบ้าง คนไม่เคยอะเนอะ ถามเยอะไปนิด เพื่อนก็ก็ใจดีจ๊ะ นางให้แค่สถานทีและเบอร์โทรมา บอกโทรถามเอง ฮ่าๆ แน่นอนจริงๆ
โทรไปสอบถามที่ รพ.เลอลักษณ์ พี่เค้าให้เค้ามาคุยและดูซิลิโคนที่นี้ก่อน จะจองก่อนก็ได้ แต่เราไม่แน่ใจ เลยนักปรึกษาไว้ ถึงวันก็นั้งคุยๆ เลือกเป็นแซบบิ้น ซิริโคนฝรั่งเศส กับคุณหมอกิตติศักดิ์ ราคากำลังสวยด้วยแหละ ตกลงทำในวันนั้นเลยค่ะ  โชคดีมากที่ได้ทำเลย ที่นี้ทำแล้วต้องนอนพัก 1 คืนที่ รพ  เพื่อที่จะต้องดูดเลือดและน้ำเหลืองออก ต่ายไม่แน่ใจเรื่องศัพท์นะค่ะ แต่ต่ายเข้าใจแบบนั้นอ่า อิอิ พยาบาลบอกว่าการทำแบบนี้ คือการลดการการเกิดพังผืดและอาการเลือดคั้งอะค่ะ

วันที่ 2 กลับมาบ้านแล้ววววววว ปวดหลังนิดหน่อย ต่ายทำตามคำแนะนำที่พยาบาลแนะนำทุกอย่างนะค่ะ กลัวอยู่เหมือนกัน ถ้าเป็นไรมา น่าจะแก้ยากอะ ทำตามที่เค้าให้มาดีกว่า ที่เลอลักษณ์ ให้พันผ้าไว้แบบนี้ 5 วัน รอไปแกะผ้าออกที่ รพ นะค่ะ ไม่ได้ให้แกะเอง และก็ได้ตรวจอีกรอบด้วยแหละ มีรูปหลังแกะมามาให้ดูด้วย

น่าอกสวยแล้ววววววว ถ้าเทียบกับก่อนทำแล้ว ต่ายชอบที่สุดค่ะ เด๋วต่ายมาอัพเดท เพิ่มใหม่นะค่ะ น่าอกเค้าเพิ่งจะ 5 วันเองนะ ความรู้สึกตอนนี้ เรียกได้ว่าต่างกับตอนไม่มีอย่างสิ้นเชิง เพราะตอนนี้มีนมแล้ว ใส่อะไรก็สวย แต่ที่แย่คือ ต่ายต้องหาซื้อเสื้อในใหม่ ฮ่าๆ ไม่ใช่ A70 เหมือนเมื่อก่อนแล้วนะจ๊ะ
ที่นี้ทำเก่งจริงๆ
ทรงสวยมากค่ะ ต้องนวดบ่อยไหมค่
ต้องนวดบ่อยไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้