ดู: 1206|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สุดประทับใจเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกๆท่าน วันนี้เราจะมารีวิวการเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic กับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ให้เพื่อนๆฟัง ประทับใจคุณหมอ ประทับใจความสะอาด ประทับใจความปลอดภัย และ ฝีมือคุณหมอเนียบสุดๆเลยค่ะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เราชื่อฟ้าค่ะ ตอนนี้อายุ 28 ปีแล้วค่ะ ฟ้าเป็นคนที่สนใจเรื่องการเสริมหน้าอกมาเป็นเวลานานมากๆๆแล้วค่ะ และฟ้าเป็นแฟนคลับตัวยงของเว็ปดั้งโด่งเลยค่ะ ฟ้าไล่อ่านรีวิวกระทู้ต่างๆอยู่เป็นประจำ เห็นรีวิวก่อนทำหลังทำมามาเยอะมากๆๆๆ และ ฟ้าเองเป็นคนที่รักใน The SiB Clinic มากๆๆเลยค่ะ ก่อนที่ฟ้าจะเข้ารับการเสริมหน้าอกที่นี่ ฟ้าได้เข้าไปผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้มที่นี่มาแล้วค่ะ ผลลัพธ์ที่ได้ ก็หน้าเล็กเรียวขึ้นอย่างเห็นได้ชัดมากๆค่ะ ขนาดตอนนี้น้ำหนักอ้วนขึ้นมา หน้าก็ยังไม่อ้วนตาม ดูมีหน้าเรียว วีเซฟมากขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ เรื่องแผลไม่ต้องพูดถึงเลยค่ะ แผลเล็กเท่าหลอดยาคูลล์ และอยู่ในช่องปาก ซึ่งตอนแรกเราก็คิดว่ามันจะใหญ่ หรือ จะเจ็บ แต่ปรากฏว่า ไม่เป็นอย่างที่คิดเลยค่ะ แผลหายเร็วมากๆๆ คุณหมอดูแลดีมากๆๆ ขนาดเป็นเคสเล็กๆๆๆ ใช้เวลาผ่าตัด ก็เกือบ 45 นาที เรียกได้ว่าคุณหมอใส่ใจในทุกๆรายละเอียดของลูกค้าจริงๆคะ และฟ้าเองก้พอใจมากกับผลลัพธ์ และการบริการของพนักงานที่นี่ด้วยค่ะ พี่ๆพนักงานที่คลินิกก็เป็นกันเอง ให้การต้อนรับเราเป็นอย่างดี คอยไลน์มาถาม คอยโทรเช็คอาการเราตลอดเวลา ทำให้เราอุ่นใจทุกครั้งที่พี่ๆเค้าทักมา เหมือนเค้าไม่ได้ทอดทิ้งเราไปไหนจริงๆๆค่ะ

จากการเข้ารับการบริการครั้งแรก ก็นำมาสู้การเข้ารับการบริการครั้งที่ 2 อย่างต่อเนื่อง จนได้เข้าไปพบคุณหมออีกครั้ง เพื่อปรึกษา การเสริมหน้าอก อย่างจริงจัง หลังจากที่มีความฝันว่าสักวันนึ่งจะทำสักที วันนี้เราพร้อมแล้ว เลยเข้าพบคุณหมอ ถามถึงเอฟเฟคหลังการทำ การดูแลตัวเอง และ ผลลัพธ์ที่จะได้ คุณหมอเป็นคนที่ไม่ขายฝันเลยค่ะ ทำได้ก็บอกว่า ทำได้ ไม่ใช่มามโนว่าสวยแบบนั้น ดีแบบนี้ ไม่เลยค่ะ คุณหมอพูดตามความเป็นจริง ไม่ปกปิด ปิดบังแต่อย่างใดเลยค่ะ เราก็เปิดใจพูดกับคุณหมอ ถึงข้อเสียของเรา ว่าหน้าอกเราไม่เท่ากันนะ แล้วก็ค่อนข้างที่จะเป็นอกที่ห่างด้วย คุณหมอก็ได้ให้คำแนะนำเราเป็นอย่างดี ไขข้อข้องใจของเราอย่างหมดเปลือง จำได้เลยว่า หลังจากที่พบคุณหมอเสร็จ ก็เดินมาที่เคาว์เตอร์ แล้วนัดวันทำทันที ระยะเวลาก็หลังจากที่เราจองประมาณ 1 อาทิตย์ได้ค่ะ เรียกได้ว่าก็ทำให้เรามีเวลาเตรียมตัว พอสมควรเลยค่ะ เราก็ได้นำใบคำสั่งของคุณหมอ ที่ให้เราไปตรวจร่างกาย ก่อนผ่าตัด และให้เรางดกินวิตามินต่างๆๆ กลูต้าต่างๆๆที่เราเคยกิน คุณหมอก็ให้หยุดทานก่อน เพราะ คุณหมอแจ้งว่าจะทำให้เราเลือดไหลเยอะกว่าปกติคะ

และแล้ววันที่รอคอยมาทั้งชีวิตก็มาถึง ฟ้าได้คิวผ่าตัดเวลา 17.00 น. แต่ได้ผ่าตัดจริงน่าจะเกือบๆๆ 18.00 น. ค่ะ เพราะ ฟ้าจำได้แม่นเลยวันนั้นลูกค้าเยอะมากๆๆๆๆ เลยทำให้เรทไปนิดนึ่ง แต่ก็เข้าใจคุณหมอ เข้าใจคลินิกนะคะ ไม่ว่าไม่วีนจ้า เตรียมพร้อมรอรับหน้าอกใหม่อย่างเดียวเลย อิอิ วินาทีนั้นก็ตื่นเต้นมากๆๆ เข้าห้องผ่าตัด ขาสั่นๆเลยจ้า แต่ได้นอนไปสักพักก็หลับไป จำได้ว่าหลับเร็วมากๆๆ พูดกับคุณหมอได้นิดเดียว แล้วหลับไปเลย ตอนทำไม่มีสะดุ้งตื่นมาแน่นอนค่ะ คอนเฟิมเลยยยยย คุณหมอมีทีมที่อยู่ในห้องผ่าตัดเยอะมากๆๆๆ ดูแลเราเป็นอย่างดีเลยค่ะ เดี๋ยววันนี้จะเอารูปมาฝากเพื่อนๆๆทุกท่านนะคะ

ฟ้าใส่ซีลีโคน Mentor ขนาด 375 CC นะคะ

ทรงกลม ผิวทรายค่ะ

สำหรับเพื่อนๆท่านไหนที่สนใจ สามารถแอดไลน์@ ของ The sib clinic ไปสอบถามได้เลยนะคะ ที่ @thesibclinic คะ หรือ สามารถโทรไปสอบถามได้ที่เบอร์ Hotline 088-2228660 คะ หรือถ้าใครมีข้อสงสัย สามารถเม้นถามเราได้เลยค่ะ เดี่ยวเรามาตอบค่ะ

OH!!! WOW สวยมากเลยยยยยยย
เซกซี่มากกค่ะ
ว๊าวๆ สวยมากเลยค่ะ
สวย กราบบบบบบบบบบบบบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้