ดู: 1139|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกไข่ดาว กลายเป็นสาว คัพ C สวยสยบที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวการเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic มานะคะ คือ ผู้หญิงเรา ไม่มีหน้าอก อกไข่ดาวก็ไม่โอเครไหมค่ะ เราเป็นผู้หญิงที่มีปมเรื่องหน้าอกมาตั้งแต่เด็กๆ แล้วค่ะ คือเวลาใส่ชุดไหนก็ต้องซื้อเสื้อในที่เป็นฟองน้ำ ใส่แบบหนาๆๆเลย เพื่อจะทำให้เราดูมีหน้าอกมากขึ้น แต่ความเป็นจริงมันเลวร้ายมากค่ะ อิอิ มีความฝันที่จะเสริมหน้าอกมาตั้งนานแล้วค่ะ จนเวลานี้พร้อมทั้งเงินทอง และ เวลา เลยได้ตัดสินใจไปเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic สาขาทองหล่อมาคะ เพราะ เป็นคลินิกที่เพื่อนๆๆๆก้ไปอัพอึ้มที่นี้กันค่ะ แล้วเราก้เห็นผลงานของหมอแล้ว คืองานดีมากๆๆๆๆ งานละเอียดมากๆๆค่ะ ไม่่โป๊ะ ไม่ปลอม สวยอย่างเป็นธรรมชาติสุดๆค่ะ

ว่าแล้วก็เข้าเรื่องเลยค่ะ เราได้ทำนัด เพื่อเข้าไปปรึกษากับคุณหมอ นะคะ พอได้เจอคุณหมอ บอกเลยว่าคุณหมอใจดีมากๆๆๆๆๆ เข้าใจเราหมดทุกอย่างเลย เหมือนเป็นผู้หญิงด้วยกัน เลยเข้าใจกันเป็นอย่างดี เราบอกหมอว่าช่วนลบปมด้อยตรงนี้ของเราออกไห้ทีค่ะ เราอยากใส่เสื้อผ้าสวยๆ ใส่บีกีนีแบบสาวๆๆๆคนอื่นเค้าบ้าง วอนคุณหมอช่วยทีค่ะ คุณหมอก็ตอบเราว่า ไม่มีปัญหาเลยค่ะ เดี๋ยวหมอจะทำให้เต็มที่เลย เอาให้สวยเลย เราก็ใจชื้นมาเลย เพราะ ดูรีวิวมาเยอะมากๆๆๆ ว่าคลนิกนี้ทำสวยจริง ไม่ปลอม ไม่โป๊ะ ไม่เป็นบล็อค และคุณหมอก็เป็รคุณหมอที่จบมาโดยตรง เป็นศัลยแพทย์โดยตรง ทำให้เรามั่นใจได้เลยค่ะว่า เราจะสวยไปพร้อมๆๆกับเราปลอดภัยแน่นอนค่ะ

วันนี้ขอเอารูปมารีวิวให้ดูนะคะ เพื่อเป็นอีกหนึ่งการประกอบการตัดสินใจของเพื่อนๆชาวดั้งโด่งที่กำลังหาคลินิกทำหน้าอกอยู่ บอกเลยค่ะ ว่างานดี งานละเอียดสุดๆๆๆค่ะ

ก่อนทำค่ะ

ขนาด 400 CC

ซีลีโคน Mentor คะ

สำหรับเพื่อนๆท่านไหนที่สนใจสามารถโทรไปได้ที่เบอร์ Hotline 088-2228660 ได้เลยนะคะ
อึ้มมากค่ะ หมอเดียวกันเยยยยย
บีฟอ อัพเตอร์ ชัดเจนมากกกก งานดีสุดๆ
ดูสวย โอเคเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้