ดู: 2264|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

**ตกลงรักษ์รามดีไหมอะคะ ช่วยตอบกันหน่อยนะจ๊ะ***

[คัดลอกลิงก์]
ตกลงรักษ์รามดีไหมอะคะ ช่วยตอบกันหน่อยนะจ๊ะ เราอยากทำที่นี้อะคะ แต่พออ่านคอมเม้นแล้ว บางอันก้อดี บางอันก้อไม่ดี ตกลงมัน ดีไหมอะคะ เราอยากได้แบบเป็นธรรมชาติ ไม่ต้องโด่งมากอะคะ
เราคนนึงคะทำรักราม ทำให้เราได้เบี้ยวสุด ๆ เราทำได้ 14 วันเราก็ไปหาหมอให้เค้ารับผิดชอบเราเพราะมันเบี้ยวจริงๆ หมอก็แก้ให้นะคะไม่คิดเงิน แก้ให้เราแล้วกี่วันจำไม่ได้แล้วมันนานมาแล้วหลายปี พอแผลแห้ง อยากจะบอกว่าเบี้ยวยิ้งกว่ารอบแรกอีกแถวสั้นกว่ารอบแรกตั้งเยอะ เรานี้เจ็บใจจริง ๆ นะมันอยู่กลับหน้าเราไปตลอดคิดดูติ เราอยากแก้ แต่แก้ไม่ได้แล้วต้องรอถึงครึ้งปี เจ็บใจนะ ไม่รู้นะบางคนอาจจะออกมาสวยแต่เราโชคร้าย ต้อนนี้เราแก้รอบที่ สี่ แล้วคะ กำลังจะแก้ รอบ ที่ ห้า ดู ๆ อยู่ ถ้าตัวเองอยากได้แบบธรรมชาติ เรา ว่า หมอสำราย ก็โออยู่นะ
แก้ไขล่าสุดโดย wajanawan เมื่อ 2010-9-20 21:35

อ้อรอบ  สาม  สี่ ไม่ชั้ยที่รักรามนะคะ
ไม่ ไม่น่ะค่ะ *-*-* ไม่ได้ว่าสถาบันนี้น่ะ แต่ ทำออกมาไม่ได้เรื่องจิงๆ ๆ

เรามีประสบการณ์ เพื่อน เราทำทุกคน ออกมาเบี้ยว แระช่วง รอย ต่อ ดั้งด้านบน เหมือน

มันจาหลุดออกมาด้วยค่ะ แน่ะ หมอศิริพรชัย อ่อนนุช แระอรรถพล ที่สพาน ใหม่ ค่ะ เลือก เอาน่ะค่ะ

เพราะ คำพูดหมอดี ๆ เพราะ ๆแนะนำอะไรก้อดี ไม่พูดให้เรารุ้สึก นอยด์ ก้อมีชัยไปกว่าครึ่งแระค่ะ
ตอบกระทู้ nss_ploy ตั้งกระทู้

ให้หลักคิดไว้ดังนี้  การเสริมจมูก เป็นงานศิลปะ เพราะฉะนั้น ต้องใช้เวลา ความละเอียดอ่อน และ มีอารมณ์สุนทรีในการทำ ถึงจะทำได้สวยเนียน  ดังนั้น ประเภทที่ไม่พูดพล่ามทำเพลง ไปถึงทำได้เลย ทำได้เร็ว  มีเท่าไหร่ หมอสู้ตาย ทำได้หมด    จงอย่าเข้าไปทำเชียว  จะกลายเป็นผู้เคราะห์ร้าย ที่จะได้จมูกที่แย่ๆออกมา  ทำได้ไม่ดี สู้อยู่เปล่าๆ ดีกว่า อย่าวู่วาม หาไอ้ที่ ใช่ๆ ก่อน แล้วค่อยไปทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้