ดู: 1900|ตอบกลับ: 1

[ทำตาสองชั้น] ตาสองชั้น1เดือนครึ่งเซ็นทรัลเลเซอร์คลินิก(อัพเดต)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้กลับมาอีกครั้ง กับการรีวิว ตาสองชั้น หลังทำครบหนึ่งเดือนครึ่ง มาดูความคืบหน้าของตากัน ว่าทำไปแล้วหนึ่งเดือนครึ่งเป็นยังไง
ก่อนอื่นขออนุญาตเท้าความ เผื่อเพื่อนเพื่อนที่ยังไม่ได้อ่านกระทู้ที่แล้ว เราทำตาสอง เราทำตาสองชั้นที่ Central เลเซอร์คลินิก ทำเทคนิคแผลเล็กกรีดสั้น วันนี้ครบเดือนครึ่งเลยมารีวิวเพิ่มเติม ตามที่บอกไว้นะคะ
รูปก่อนทำนะคะ
รูปหลังทำครบเดือนครึ่ง
รูปนี้แถมนะคะทำได้สองสัปดาห์ค่ะ
อิอิ
จะแอบมาอัพเดตเรื่อยๆ นานไปเริ่มเข้าที่ เริ่มโอเค เริ่มปลื้มปริ่มค่ะ
ฝากแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ.
โพสต์ 2017-5-18 18:14:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บอกหมอว่ายังไงคะถึงได้แบบนี้ ชอบมากค่า ว่าจะไปทำที่นี่เหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้