ดู: 497|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] บวมน้อยช้ำน้อยเสริมหน้าอกที่ แอปโซลูท

[คัดลอกลิงก์]

ว่าด้วยเรื่องนม นม นม.............................................
ก็อยากจะมีหน้าอกที่สวยและใหญ่ไม่เล็กจนถูกเรียกว่ากระดาน ก่อนหน้านี้ถูกเพื่อนๆตั้งฉายาว่า อิแห้งกระดานเดินได้ โอ้ยยยยยยยยยยย เป็นอะไรที่เจ็บใจ ม๊วกกกกกกกกกกกกก คือเวลาเพื่อนเรียกก็มียิ้มแหย่ๆใส่บ้าง แต่ในใจคือโกรธมากจ้าาา อย่าให้มีวันของฉันบ้างนะ เริ่มเก็บหอมรอบริบมาเรื่อยจนมีพอที่จะเสริมได้ก็ตัดสินใจเสริมกับคุณหมอชาติชายเลยค่่ะ ที่ตัดสินใจเสริมที่นี้เพราะมีเพื่อนสาวสองคนหนึ่งไปทำกับคุณหมอ เออออ ของนางก็สวยนะ ไม่เป็นบล๊อคนิ่มด้วยนางก็มีเพื่อน หญิงอีกหนึ่งคนตามนางไปเสริมกับคุณหมอ เอออ ของผู้หญิงยิ่งสวยจ้าเพราะผู้หญิงอย่างน้อยก็พอมีเนื้อหน้าอกเยอะกว่าสาวสอง ไอ้เราก็ตัดสินใจตามนางไปเลยค่ะ พกความมั้นใจไปเต็มร้อย วางมัดจำนัดวันพร้อมตรวจสุขภาพเข้าไปทำเลยจ้า

เนื้อหน้าอกเราน้อยมาก ไม่งั้นบรรดาเพื่อนๆคงไม่ตั้งฉายาให้ ขอรูปจากทางคลินิคมาค่ะได้ครบเลยหน้าตรงซ้ายขวา

แกะผ้าออก ได้ 4 วันอาการบวมมีไม่มากจ้า ประคบอุ่นเรื่อยๆค่ะโชคดีที่เราไม่ได้ใส่สายเดรนเลือด เลยขยับตัวลุกนั่งคล่องเลยค่ะ

ใส่ของเมนเตอร์ ผิวทราย ขนาด 325 cc ทรงกลมนะจ้าาาาา อยากใส่ใหญ่กว่านี้แต่เนื้อหน้าอกไม่เป็นใจ

ตอนนี้ครบกำหนดตัดไหมจ้า 14 วันเข้ามาที่คลินิคอีกครั้ง ตัดไหมไม่เจ็บชิวมากส่วนเรื่องการนวดมีพี่พยาบาลนวดให้ดูเป็นตัวอย่างค่ะ
นวดแรกก็เจ็บใช้ได้อยู่นะคะ เหมือนยังเข้าทีหายดีไม่มาก แต่ก็ต้องพยายามนวดค่ะให้หน้าอกเข้าที่เข้าทรงเร็วขึ้น

ครบ 2 เดือนตอนนี้นิ่มสวยดีค่ะแผลเล็กสวยงามมาก รอยแผลอยู่ใต้ราวนมพอดีเลยทรงยังเขาที่ไม่ดีเท่าไหร่ค่ะแต่ก็ชอบค่ะนี่ก็อสวยสมใจแล้ว  โนไม้กระดานแล้วนะจ๊ะ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้