ดู: 1198|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอกอึ๋มกับหมอทนงศักดิ์โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวน้องนมของเราเองค่ะ ปกติจะไม่ค่อยได้แต่งตัวเซ็กซี่อยู่แล้วแต่เพื่อนๆก็จะชอบแซวว่าเหมือนทอมบ้างอะไรบ้าง แต่สมัยนี้เราก็เห็นนางแบบบางคนไม่ค่อยมีหน้าอกก็ยังสวยได้ แต่หุ่นนางก็ดีพร้อมด้วยหน้าตาเก๋ๆแล้วเราละ สุดท้ายก็ลองโทรมาปรึกษาก่อนเลยว่าราคาเท่าไหร่เสริมแล้วดูแลยากไหมใช้เวลาพักนานเท่าไหร่ หลังจากนั้นค่อยมาหาข้อมูลเพิ่มเอาว่าหลังเสริมเขาเป็นอย่างไรกัน  จากนั้นเราก็ตัดสินใจมาปรึกษาหลังจากที่เคยโทรสอบถามเจ้าหน้าที่เขาก็นัดวันเข้ามาปรึกษาให้มีค่าปรึกษา1000บาท แต่ถ้าสนใจเสริมค่าปรึกษาตรงนี้ก็จะไม่เสียค่ะ เราก็ไม่เสียเพราะสนใจอยู่แล้วค่ะ ก่อนวันนี้ก็จะมีเจ้าหน้าที่โทรมาคอนเฟิร์มเราก่อน1วันค่ะ จากที่เราเข้าไปก็ไปกรอกประวัติแล้วก็ถ่ายรูปก่อนทำค่ะถึงเวลาหมอว่าก็ได้ปรึกษาคิวที่2เลย เราประทับใจคุณหมอนะเพราะเน้นข้อมูลไม่เน้นขายจนเกินไป คุณหมอแนะนำละเอียดและก็แนะนำไซส์ไหนที่เหมาะกับเราใหญ่ไปคุณหมอก็จะไม่แนะนำดูพูดจาแบบเข้าใจง่ายและดูมีความเชื่อถือมากๆค่ะ จนสรุปได้ว่าเราก็เสริมที่ไซส์ 350ซีซีค่ะ คุณหมอก็แนะนำว่าขนาดนี้กำลังดีเพราะเราก็มีเนื้อหน้าอกอยู่บ้างค่ะสุดท้ายเชื่อหมอดีกว่า ก็เลยเลือกทำ 350ซีซี กำลังสวย หลังจากผ่าตัดแล้วเคสเรานอนโรงพยาบาล1คืนค่ะ จะบอกว่าพอรู้สึกตัวก็ทั้งปวดทั้งเจ็บเลยค่ะแต่เจ็บแบบทนได้จากนั้นก็กลับไปพักฟื้นที่บ้านต่อค่ะ รอดูอาการจะค่อยๆดีขึ้นจนผ่านมา1เดือนก็เริ่มเห็นทรงมากขึ้นค่ะ
สวยคะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้