ดู: 461|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมสิริโคนเมนเตอร์ 350 cc

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kittyvy เมื่อ 2016-11-8 16:41

แชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกกันค่ะ สำหรับคนที่สนใจกำลังจะทำลองศึกษาดูนะคะ อันดับแรกคือ เก็บเงินค่ะ 55555 มีเงินเก็บพอที่เสริมได้แล้วเราก็หาข้อมูล ศึกษาอย่างดีเลยพยายามหารีวิวดูเยอะในแต่ละเวปในแต่ล่ะกลุ่มและก็มีเพื่อนๆอีกหลายคนที่เสริมมาแล้วกันหลายที่ แต่ส่วนมากจะเป็นลูกสาวของคณหมอชาติชายทั้งนั้นค่ะ

ส่วนตัวเราก็เลือกเสริมที่ แอปโซลูท คุณหมอชาติชายค่ะเพราะผลงานของคุณหมอที่เพื่อนไปอัพมาสวยๆทั้งนั้นค่ะ อีกอย่างราคาโปรตอนนี้แรงมากแถมคอสนวดหน้าอกให้พร้อมกับชุดกระชับ คือดีเว่อวัง  

ปรึกษากับเซล์วางมัดจำนัดวันทำ ตรวจสุขภาพพร้อมค่ะ พอถึงวันนัด ก็งดน้ำงดอาหารพร้อมทำเลยค่ะส่วนขนาดขอปรึกษาคุณหมอก่อนค่ะแต่ในใจก็ตั้งใว้สัก 400 cc ค่ะ ปรึกษาเลือกขนาดคุณหมอให้ได้แค่ 350 cc แป๋ววววววววววววววว เนื้อหน้าอกได้แค่นี้ค่ะก็ต้องเชื่อคุณหมอเพื่อความปลอดภัยของเราค่ะ

หน้าอกเดิมไม่เท่ากันเล็กน้อยไม่เป็นใลดูไม่ต่างมากค่ะ ก่อนเข้าห้องผ่าตัด เปลี่ยนเสื้อผ้าเก็บของเรียบร้อยเข้าห้องผ่าตัดคุณหมอวาดรูปแล้วก็ถ่ายรูปก่อนทำใว้ พร้อมขึ้นเคียงค่ะตื่นเต้นมากนอนให้น้ำเกลือรอคุณหมอประมาน 5 นาทีทำใจ 55555 เสร๊จปุ๊ปคุณหมอดมยาบอกว่าจะหลับแล้วนร่า นับ 1-10 นะ ยังไม่ถึง 10 เลยค่ะ หลับแย้ววว

ตื่นมาคือ งงๆ มึนๆ ยามั้งคะจับคล่ำๆดูหน้าอก อ้าวเฮ้ยยยยย นมมาแล้วตอนนั้นคือดีใจมากหลับไปแปปเดียวนมมา อีกอย่างมีผ้าพันหน้าอกใว้ด้วยเราใส่สายเดรนเลือดด้วยนะคะ คือตอนนั้นแน่นหน้าอกมาก ทรมานแค่วันแรกค่ะหลังจากนั้นอาการดีขึ้นเรื่อยๆ คำว่าทรมานไม่ได้หมายความว่าเจ็บจนร้องขอชีวิตนะคะคือทรมานผ้าที่ที่มันแน่นเลยทำให้ หายใจไม่ค่อยสะดวกส่วนแผลไม่มีอาการเจ็บเลย

3 วันผ่านไป ไปแกะผ้าออกพร้อมสายเดรนเลือด ที่คลินิคคะ  ของเราไม่บวมมากเพราะใส่สายเดรนเลือด เค้าจะระบายเลือดออกมาทำให้ยุบบวมเร็วและเข้าที่เร็วค่ะ เลือดที่ระบายออกมาของเราได้ประมาน ข้างล่ะ 300 cc ได้มั้งค่ะส่วนแผลที่ผ่สวยมากเล็กด้วยค่ะ

14 วันครบกำหนดนัดตัดไหมค่ะ ก็ทำการตัดไหม พร้อมสอนนวดเรียบร้อยเลยเราก็เข้ามานวดทุกอาทิตย์จะได้นิ่มเร็วๆทรงชิดเข้าที่เกือบ 70  เปอร์เซ็นแล้วค่ะ

2 เดือนยังเข้าไปนวดอยู่ค่ะนวดเองด้วย ให้ทางคลินิคนวดให้ด้วยตอนนี้เข้าที่ จะ 100 เปอร์เซ็นแล้วค่ะสวยมากๆค่ะ เรื่องอาการเจ็บดีขึ้นเรื่อยๆเลยตอนนี้แผลไม่เจ็บ นมก็ไม่เจ็บแล้วอาการตึงไม่มีแล้วอาการชาหน้าอกยังพอมีบ้างค่ะแต่รวมๆ ตอบโจทย์และพอใจมากๆ ใช้สิริโคน เมนเตอร์นะคะผิวทรายมันเริศมากค่ะ

i.jpg (431.99 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้