ดู: 1706|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] สาวเซ็กซี่อย่างพลอย FHM ก็ยังต้องดูดไขมัน ขาใหญ่อะไรก็ห้ามไม่ได้จริงๆ T^T

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะเราชื่อ พลอย นะคะ หรือที่หลายคนคุ้นหูก็ พลอย FHM ค่ะ วันนี้ไม่ได้มาถ่ายแบบแต่อย่างใด เรามารีวิวดูดไขมันขาค่ะ สงสัยกันหล่ะสิว่าทำไมเรามาดูดไขมันขา คือภาพรวมๆ ของร่างกายเราก็ดูเป็นคนหุ่นทั่วไปปกติ แต่ต้นขาและสะโพกเราใหญ่มาก ทำให้เวลาใส่กางเกงขายาวไม่สวยคือไม่เคยใส่เลยดีกว่าเพราะเนื้อมันจะมากองอยู่ด้านข้างและขาก็ไม่กระชับด้วยค่ะ ถ้าไม่เชื่อก็ดูเลยค่ะ T^T

ดูดีๆ จะเห็นก้อนไขมันค่ะ งือออ

เราดูดไขมันที่เอเมดคลินิกนะคะ เพราะเราเคยทำปากกระจับที่นี่มาแล้ว พอเห็นว่าที่เอเมดก็มีโปรแกรมดูดไขมันและคนก็ทำกันเยอะเราก็หาวันเข้าไปปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ คุณหมอก็แนะนำว่าควรเอาส่วนไหนออกบ้าง ก็ได้มาเป็นแบบนี้

พอพี่ๆ ผู้ช่วยคุณหมอเตรียมห้องเสร็จเขาก็มาเชิญเราเข้าห้องค่ะ แอบตื่นเต้นอยู่เหมือนกันเพราะพลอยเลือกแบบดมยาสลบค่ะ แต่ความชำนาญของทีมศัลยแพทย์และวิสัญญีแพทย์ของเอเมดก็เรียกความมั่นใจและลดความตื่นเต้นของพลอยได้เยอะเลย ทีนี้แหละหลับไม่รู้เรื่องแล้ว 555 ตื่นอีกที่ก็เสร็จแล้วค่ะ เบลอๆ นิดหน่อย พอสติเริ่มมาก็ไม่ได้รู้สึกเจ็บอะไรมากมายเลย 2-3วันแรกเราออกไปเที่ยวเลย 555 มีระบมบ้าง ช้ำบ้างเป็นเรื่องปกติค่ะ อย่างพลอยเองทำเสร็จแล้วออกไปเที่ยวเลยก็ต้องดูแลตัวเองเป็นพิเศษค่ะ ล้างแผลทุกวัน กินยาให้ตรงเวลาตามที่คุณหมอสั่ง สบายๆ ค่ะ ^^ อ้อ!! อีกอย่างนึงค่ะ ห้ามลืมใส่กางเกงกระชับสัดส่วนเด็ดขาด เพราะกางเกงกระชับสัดส่วนจะช่วยทำให้ขาพลอยที่ผ่านการดูดไขมันมากระชับและเรียบเนียนมากขึ้น ถ้าไม่ใส่ที่ทำมาก็กลายเป็นศูนย์เสียเงินฟรีๆ ไปเลย 5555

วันตัดไหมเราก็เข้าไปตัดที่เอเมดคลินิกค่ะ แผลเล็กมาก ชอบสุดๆ

ตอนนี้พลอยปลื้มขาตัวเองมากๆ จากที่ไม่เคยใส่กางเกงขายาว ไม่กล้าใส่ ตอนนี้ใส่ได้สบาย ดึงกางเกงขึ้นง่ายสุดๆ ไม่ติดก้อนไขมันแล้ว 555 ใส่เสื้อผ้าสวยขึ้นเยอะเลย ขนาดทำได้ไม่ถึงเดือนนะเนี่ยต้องขอบคุณเอเมดคลินิกที่เอาเจ้าก้อนไขมันนี้ออกไปให้พลอยนะคะ 55555

แผลเล็กนิดเดียวเองหรอคะ
พลอยนี่เป็นแฟนพันธุ์แท้เลยนะ ทำทุกอย่างที่นี่หมดเลยอ่า
ดูลดลงแบบชัดมากเลยค่ะ
ต้องพันผ้าไว้นานไหมคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-24 11:59:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Miimeww ตอบกลับเมื่อ 2016-11-9 17:31
พลอยนี่เป็นแฟนพันธุ์แท้เลยนะ ทำทุกอย่างที่นี่หมดเลยอ่า

ใช่ค่ะ ที่นี่ดูแลพลอยดีมาก เลิฟเลยอ่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-28 13:03:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เริ่ดมากค่ะ พลอยคอนเฟิร์ม
ต้องพันผ้านานไหมคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-8 15:17:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
babymildmint ตอบกลับเมื่อ 2016-12-6 18:00
ต้องพันผ้านานไหมคะ

พันประมานอาทิตหน่อย ละก็ใส่ชุดกระชับต้นขาอ่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-19 17:38:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ไม่แน่ใจค่ะว่าปรับราคาไหม ลองถามโปรที่คลินิกก่อนก้ได้ค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-23 17:26:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดตรุปเพิ่มให้นะ

ขาเล็กลงเยอะมากๆอิจฉา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้