ดู: 942|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] ถ้าสัมผัสแล้วจะรู้สึกถึงความแตกต่าง อัพความอึ๋มกับหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
ฮาโหล เพื่อนๆ เราชื่อกวางนะค่ะ กวางไม่ขอเปิดเผยหน้านะค่ะแอบเขิลเบาๆ กวางจะมรีวิวนมค่ะ กวางไปอัพไซต์มาจากที่ รพ เลอลักษณ์ เพื่อน รู้จักกันมั้ยค่ะ กวางเลือกที่นี้เพราะว่าเป็นโรงพยาบาล มีความเป็นมาตรฐานมากกว่า คลีนิค กวางเคยไปปรึกษาอยู่ที่หนึ่งค่ะ รู้ว่าไม่ปลอดภัยเลยไม่สะอาดด้วย เลยรู้สึกกลัวค่ะ เปลี่ยนทีดีกว่า พอลองมาปรึกษาที่ เลอลักษณ์ กวางรู้สึกว่าที่นี้ดูดีกว่าที่นั้นเยอะเลย ทั้งเจ้าหน้าทีแนะนำ ยันคุณหมอค่ะ กวางทำน่าอกกับหมอกิตติศักดิ์ กวางไปอ่านเจอชื่อแกมาเยอะนะ นมสวยๆทั้งนั้น ขอโชว์นมกันนะค่ะ

ประมาณหนึ่งเดือนนะค่ะ ลอง กวางว่าดูนิ่มเป็นธรรมชาติดีอ่า ถ้าได้สัมผัสแล้วคุณจะรู้สึกว่า ธรรมชาติมากค่ะ กวางทำซิลิโคน Natrelle นะค่ะ ตัวแพงสุดของที่นี้เลย คือไม่ได้อวดรวยนะค่ะ คือซิลิโคนนี้ทำให้นมพุ่งมากอะทำให้เวลาเสริมแล้วออกมาสวย นิ่ม ธรรมชาติ โชว์แผลอีกสักนิดนะค่ะ

แอบแดงนิดๆ เพราะกวางเองเอามือไปเกา แหะๆ แพงไม่น่ากลัว แผลสวยดีค่ะ
ฝากถึงเพื่อนที่กำลังหาที่ทำนม นะค่ะ ไหนก็จะเราก็จะเจ็บตัวล่ะ เลือกสักนิดค่ะ คิดสักหน่อย แล้วค่อยเลือกว่าจะทำที่ไหน ซิลิโคยอะไร และที่สำคัญ การทำนมไม่ใช่ งานศัลฯเล็กนะ ควรเลือกที่ปลอดภัยไว้ก่อน ไปแหละจ๊ะ ฝากรีวิวของกวางด้วยนะค่ะ บ๊ายยยยยยย
โพสต์ 2016-11-7 09:52:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ็บมากมั้ยคะใต้รักแร้ เดือนนี้เรามีคิวเสริมกับคุณหมอ ยังเลือกไม่ได้เลยว่าจะผ่าใต้รักแร้หรือใต้ราวนมดี ขอบคุณค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้