ดู: 1126|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก ปลื้มสุด แบบที่ฝนต้องการเลย ขอบคุณ คุณหมอขวัญชัยและ รพ เลอลักษณ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
Hello ชาวดั่งโด่ง ทุกคน แบบว่าเพื่อนๆ คงจะงงเนอะ เอ๊ะ !!! น้ำฝนจมูกโด่งอยู่แล้ว ทำไมถึงต้องทำอีก คือแบบว่าน้ำฝน อยากปลายพุ่งๆ สวยๆ กว่าเดิมอะค่ะ อย่าเพิ่งด่าเค้าน้า....... ผญ แบบเราก็อยากสวยเพิ่มอะเนอะ เห็นจมกเพื่อน สวยๆ ก็เลยอยากทำบ้าง เพื่อนฝน ทำมาจากที่นี้เยอะ เลย ของเข้าเว็ปไซต์ ดูว่ามีซิลิโคนอะไรบ้างที่นี้เท่าที่รู้น้า มีแต่ซิลิโคนอเมริกา แต่แบบเป็นทรงแหละ มี ไอดอลโนต และปริ้นเซตโนต เท่าที่อ่านรีวิวดู ปริ้นเซต เน้นปลายจมูก บร๊ะ !!! ตอบโจทย์เลยแหละ ก็ถามเพื่อนนะ ว่าจะเข้าไปทำ ต้องทำยังไงบ้าง ก็โทรไปจองค่ะ หมอคิวแน่นมากกก แต่เราสะดวกไม่กี่วันเอง เลยได้ทำกับคุณหมขวัญชัย เมื่อถึงวันที่ต้องทำ ตื่นเต้นฝุดอ่า .... จะเจ็บไหม ??? ความกังวล ต่างๆ ก็เข้ามาในหัว บ้าไปแล้วฉัน ความวิตกก็เข้ามา 555555+ พูดมากจุง อิอิ !!  สรุปเลยน้า หลังทำออกมา เจ็บค่ะ นิดหน่อยจิงๆ ตึงๆ ซะมากกว่า
มาดูสวยๆ ก่อนดีกว่า หลังทำ 30 วันค่ะ

ของเดิม ปลายจะดูบี้ๆ หน่อยอ่า..... หลังทำออกมา มีแต่คนบอกหน้าเด็กลง  มาดูวันแรกกัน

แล้วหลังจากนั้น 5 วัน บวมๆนิดๆ แต่ที่แปลกใจมาก คือไรรู้ไหมค่ะ ไม่เขียวเลย เฮ้ย !! คือดีอะ  รู้สึกปลื้มมากค่ะ

แถมไปอีกรูปเนอะ 30 วัน หน้าสด คร้า

เบาๆ เนอะ อยากจะขอบคุณคุณหมดมากๆ นะค่ะ ที่ทำให้ไม่เขียวเลย และ เจ้าหน้าที่ รพ ดูแลดีมากๆ ถามอะไรไปก็ตอบ ฝนเลือกทำที่ รพ น้า เพราะด้วยเครื่องและคุณหมอที่เชี่ยวชาญ เชื่อถือได้ค่ะ
ฝากรีวิวด้วยนะค่ะ บ๊ายยยยยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้