ดู: 686|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] รีวิวครบ 1 เดือนเสริมจมูกซิลิโคนอเมริกาหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
การทำศัลยกรรมเสริมจมูกในปัจจุบันเราว่าค่อนข้างเป็นที่นิยมนะคะ เราเองแต่แรกก็ไม่ได้มีความคิดอยากเสริมจมูกค่ะ แต่พอเพื่อนๆและคนใกล้ตัวเสริมจมูก ประกอบกับเราก็ได้อ่านรีวิวต่างๆ ตามอินเตอร์เน็ต ยอมรับว่ากิเลสเกิดมากๆ เพราะหลายคนทำแล้วสวยขึ้น หน้าเปลี่ยนเลย เราเริ่มหาหมอเก่งๆ ข้อมูลต่างๆ รวมทั้งรพ.หรือคลีนิกและราคา เพื่อเปรียบเทียบกัน จนสุดท้ายเราตัดสินใจทำที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก ทำกับคุณหมอทะนงศักดิ์ค่ะ ที่ตัดสินใจเลือก เพราะเราพยายามเลือกที่เป็นโรงพยาบาล เราว่าดูมีมาตรฐานมากกว่า เวลาเสริมจมูกเราก็ต้องอยากได้ทั้งจมูกใหม่และความปลอดภัยด้วย พนักงานก็ดีด้วยค่ะประทับใจ เราว่าเค้าไม่พยายามขายจนเกินไป อธิบายได้ละเอียดทั้งข้อดี – ข้อเสีย แนะนำและให้เราตัดสินใจเอง มีส่งรูปให้ประเมินรูปหน้า ต่างจากที่อื่นที่แจ้งแค่ราคาแล้วก็ถามว่าจะจองไหมจองตัวไหน เราว่ามันดูบีบบังคับไป หลังจากเราตัดสินใจทำกับทางโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก เราก็นัดวันในการผ่าตัด เจ้าหน้าที่ก็จะแจ้งการดูแลตัวเองก่อนเสริมต้องงดอะไรบ้าง หลังเสริมต้องดูแลตัวเองยังไง ถึงวันนัดก็ไปทำประวัติ แจ้งการแพ้ยา แพ้อาหารประมาณนี้ค่ะ หลังจากนั้นก็เป็นชั่วโมงการรอคิวคุณหมอ เราไปเร็วกว่านัดคะ ได้คิวที่2 เป็นปรึกษาก่อนนะคะ ว่าจะเอาแบบไหน ทรงยังไง เราบอกแบบไหนก็ได้ค่ะ เข้ากับหน้าและสวยขึ้นก็พอ พอทำเสร็จก็จะมีเจ้าหน้าที่ดูแลเราอีกทีหลังจากทำมีไลน์คอยสอบถามอาการ โทรถามอาการต่อเนื่อง ตอนนี้จมูกหายแล้ว เอารูปมาให้ดูกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้