ดู: 1048|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] IDOL NOSE เปลี่ยนหน้าบ้ง ด้วยดั้งพุ่งๆ จากคุณหมอวรรณา ที่เลอลักษณ์จ๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆนะคะ ชื่อพิมพ์ค่ะ พิมพ์ก็จะมารีวิวจมูกทรง idol nose ให้ดูนะคะ หลังทำมาได้ 1 เดือนแล้ว ผลงานเป็นที่ถูกใจอย่างยิ่งค่ะ ก็มีคนรอบข้างมาถามเยอะว่า ทำกับใครมา ที่ไหน ก็บอกเลยว่าทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ทำกับคุณหมอวรรณา

นี้ก็เป็นรูปปัจจุบันนะคะ จมูกออกมาโด่งสวยมากค่ะ พิมพ์ทำ ซิลิโคนชื่อ ไอดอลโน้ท เกรดพีเมี่ยม ค่ะ เข้าไปจองมา และนัดคิวทำต่อเลย ก็ตัดสินใจไม่นานนะคะ เพราะว่าอยากทำมานานมากแล้วค่ะ ที่เข้ามาทำที่เลอลักษณ์เพราะว่าใกล้บ้านและก็เป็นโรงพยาบาลศัลยกรรมที่มีชื่อเสียง คนที่รู้จักมาทำเยอะอยู่แล้ว พิมพ์ก็เลยคิดว่าน่าสนใจ อีกอย่างคุณหมอเก่งๆเยอะ ก็เลยเข้ามาทำที่นี้

ก่อนทำค่ะ

หลังทำทันที

ก็ไม่ผิดหวังนะคะ เพราะงานออกมาดีมากค่ะ คุณหมอวรรณาทำไม่เจ็บเลย มือเบาเว่อๆ ทำให้หลังทำไม่ช้ำเยอะค่ะ และที่พิมพ์ชอบมากคือ รพ. เค้าจะมียาสลบให้ก่อนทำเลยค่ะ แล้วถึงค่อยฉีดยาชาตาม เราไม่ต้องกังวลว่าจะฉีดยาชาเจ็บจนน้ำตาไหลนะคะ เพราะชิลๆค่ะ มียาสลบช่วยเราไว้แล้ว ทำไม่เกิน ชม. ก็เสร็จแล้วค่ะ หลังทำไม่ช้ำเลยจ๊ะ กริ๊ดด ปลื้มมาก

5 วันค่ะ

15 วันจ่ะ

หลังจากที่พิมพ์กลับบ้านมา ก็ทานข้าวอะไรได้ปกติค่ะ ไม่รู้สึกเจ็บเลย คือไม่รู้ว่ายาชาหมดฤทธิ์ตอนไหนด้วยค่ะ สิ่งสำคัญหลักๆคือทานอาหารค่ะ พิมพ์จะงดของรสจัดกับของหมักดอง ช่วงแรกนอนหมอนสูงๆไว้เพื่อไม่ให้จมูกเบี้ยวนะคะ ประมาณ 3 วันแผลก็หายหมดแล้วค่ะ โชคดีที่พิมพ์ไม่ช้ำเลยสักนิดเดียว ต้องให้เครดิตหมอค่ะ เริ่ดจริงๆ แนะนำเลยคุณหมอวรรณาที่เลอลักษณ์ แจ่มจริงไรจริง
เนตไอดอลได้เลยค่ะ ทรงนี้
น่ารักขึ้นนะค่ะ
ดั้งจมูกสวยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้