ดู: 594|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปลูกผมที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย skyhigh31 เมื่อ 2016-11-2 15:27

สวัสดีค่ะเพื่อน ๆ เรามีเรื่องอยากปรึกษาคนที่เคยปลูกผมหน่อยค่ะ

คือเรามีปัญหาเรื่องผมด้านหน้า แล้วก็รูปหน้าที่ดูยาว ตามรูปเลย ละตอนเด็ก ๆ จะโดนเพื่อนล้อว่าหน้าเหมือนกะเทยบ่อยมาก เครียด รู้สึกไม่มั่นใจ เลยเริ่มอยากปลูกผม จะได้ช่วยให้หัวไม่เถิก แล้วก็ช่วยอำพรางให้หน้าดูสั้นลงด้วย

กำลังดู ๆ การปลูกผมแบบที่เป็นการย้ายเซลล์ผม ไม่ต้องผ่าตัดอะค่ะ ที่เล็งไว้ตอนนี้ก็สนใจอยู่ 3 ที่ ยังไม่รู้จะเลือกทำที่ไหนดี

1. Masterpiece เห็นคนรีวิวในนี้เยอะดี
2. DRK เห็นคุณช่า บันทึกของตุ๊ด ทำที่นี่ เลยสนใจ
3. Apex เป็นคลินิคที่มีชื่อเสียง อุปกรณ์อะไรของเขาดูทันสมัย แล้วก็ดูได้มาตราฐาน

มีใครเคยทำที่ไหนบ้างมั้ยคะ ตอนนี้เลือกไม่ถูกเลย ขอคำแนะนำจากเพื่อน ๆ หน่อยค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ผมทำที่ Apex ครับ เคยตั้งกระทู้รีวิวไว้ด้วย ลองอ่านดูได้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้