ดู: 1009|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถูกใจอย่างแรง! รีวิวเสริมจมูกครั้งแรกและครั้งสุดท้าย กับคุณหมอปิติ ที่ รพ.เลอลักษณ์จ่ะ

[คัดลอกลิงก์]

Hi everyone ! ไอแอม บิว นะคะทุกคน
บิวติดตามดั้งโด่งมานานมากเลยค่ะ แต่วันนี้เพิ่งมีโอกาสมารีวิว เพราะเพิ่งไปทำจมูกมาสดๆร้อนๆค่ะ ตื่นเต้นมาก ยังไงมือใหม่อหัดรีวิวนะคะอย่าว่ากันถ้าพิมพ์ไม่เก่งหรือพูดติดๆขัดๆไปบ้างอะไรบ้าง คือบิวไปทำจมูกมาทรง ไอดอน ค่ะ กับคุณหมอปิติที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ตัวบิวเองรู้สึกพอใจมากกับผลงานของคุณหมอปิติ จมูกออกมาสวยโด่งอย่างที่ต้องการค่ะ เรียกได้ว่าเปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยก็ว่าได้ ไม่เชื่อดูเอาค่ะ

เมื่อก่อนดั้งไม่มีกะเค้าเลยยย บิวก็เลยอยากเสริมค่ะเพื่อเพิ่มความมั่นใจให้มากขึ้น ประกอบกับได้ยินชื่อเสียงของโรงพยาบาลเลอลักษณ์มานานแล้ว ตั้งแต่ยังเป็นสวยงามคลินิคอยู่เลย คุณหมอทำสวยมาก ผลงานปังๆเยอะมากค่ะ เราก็ไม่ค่อยคิดหนัก ไม่ค่อยลังเลที่จะเข้ามาทำที่นี้ๆ สำหรับบิวอย่างที่บอกว่า บิวเลือกทำกับคุณหมอปิติค่ะ อันนี้บิวก็อาศัยดูรีวิวในดั้งโด่งเอา คุณหมอทำทรงสวยดี ก็เลยเข้ามาทำด้วยค่ะ ก็ที่เลอลักษณ์จะมียาสลบให้ก่อนทำนะคะ ลดความกลัวไปได้เยอะเลยค่ะ ใช้เวลาประมาณ40 นาที ก็เสร็จแล้ว คุณหมอมือเบามากๆ กลับบ้านได้ปกติ ทานอาหารได้ปกติเช่นกัน ไม่ลำบากเลยค่ะ แค่งดพวกของดองๆ ส้มตำ ปราร้า สักระยะหนึ่งแค่นั้นเอง

อย่างที่บอกนะคะว่าเราพอใจมากๆ กับการทำจมูกในครั้งนี้ เพราะหน้าเราเปลี่ยนไปชัดเจน ส่องกระจกแล้วดูมั่นใจขึ้น และที่ชอบคือคุณหมอทำดีมากจริงๆค่ะ ตั้งแต่พักฟื้นมาคือแผลบวมน้อยมากๆ แทบไม่บวมเลยด้วยซ้ำ จมูกโด่งเรียวได้รูป เข้ากับหน้า เพิ่มมิติบนหน้ามากขึ้น เลือกไม่ผิดที่จริงๆค่ะ และนี่ก็เป็นเรื่องราวของเราเองนะคะ กับประสบการณ์ดีๆที่ได้เสริมจมูกครั้งแรก และครั้งเดียวในชีวิตค่า
หน้าแลดูมีมิติมากขึ้น
จมูกดูสโลปสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้