ดู: 480|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] แก้หน้าอกหยยานที่ absolute clinic

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อกระทู้มาแบบตรง แรง สวย ของเขาดีจริง ยังไงก็ต้องมารีวิวค่ะ ม่ะ!

คือ...... ตัวเราเองเป็นคนมีหน้าอกใหญ่มากกกก
ใหญ่จนลงมากองแถวสะดือ
.... ล้อเล่นนะคะ
คือใหญ่จนเรียกได้ว่ายานเลย มาดูรูปกัน

ก็เป็นแบบที่เห็นเลย
ที่นี่ก็เลยหาข้อมูลว่าจะแก้หน้าอกทรงแบบนี้ยังไงดี
มีรายละเอียดหลายอย่างเลย ทั้งกระชับหน้าอกแบบผ่าตัด แบบไม่ผ่าตัด ผ่าตัดเย็บหน้าอก หรือแม้กระทั่งลดขนาดหน้าอก
แต่วิธีที่ตัวเองเลือกมาคือ การเสริมหน้าอกเข้าไปด้วยซิลิโคน
วิธีนี้ดูจะเป็นการสร้างบาดแผลให้ตัวเองในระดับที่เรารับได้มากที่สุด
ออกมาเป็นทรงได้เร็วที่สุด และก็ขนาดจะไม่เล็กลง
เราเลือกมาแก้หน้าอกที่ Absolute clinic
โดยเลือกเป็น ซิลิโคนของอเมริกา
ใช้ขนาด 325cc คุณหมอท่านแนะนำมาว่าแค่เท่านี้ก็เพียงพอแล้ว
ค่าใช้จ่ายในการเสริมก็จะระหยัดกว่าแบบอื่นๆ ด้วย

เป็นหลังทำเสร็จทันที

มาดูภาพก่อน และ หลังทำนะคะ
เห็นความแตกต่างได้ทันทีเลย

ส่วนเรื่องแผลก็ไว้ใจได้เลยค่ะ
เรียบเนียน เล็กมากค่ะ

ใครสนใจก็เข้าไปสอบถามได้เลยนะคะ
สำหรับวันนี้ไปก่อนแล้วจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้