ดู: 715|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกขนาด 510 cc

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย misssara เมื่อ 2016-11-1 17:39

..........................................................................................................................................................................

เนื้อหน้าอกดูใหญ่ไม่เท่ากันค่ะ แต่ต่างกันไม่มาก เลยไม่ถึงขนาดต้องใส่ ขนาดสองข้างไม่เท่ากัน เป็นคนชอบอะไรใหญ่ๆไหนๆก็ทำแล้วก็ขอบึ้มที่เดียวเลยเพราะเนื้อหน้าอกเราสามารถรับได้ ใช้สิริโคน ยูโร ค่ะผิวทรายทรงกลมนิ่มมากๆ ขนาด 510 cc ทีเดียวคุ้มมมมมมมมมมมมม

...........................................................................................................................................................................

หลังทำเสดก็มีความพันผ้าใว้แบบนี้ล่ะคะ คือแน่นมากอึดอัดนะแต่ก็ต้องทน ปวดหลังฝุดๆ ลุกนั่งลำบากเหมือนกันนะคะนะคะ ต้องมีคนคอยดันหลังขึ้นเลย ล่ะ 1 วันแรกแค่นั้นนะ แต่ 2-3 วันหลังพยายามลุกขึ้นเองเดินไปไหนมาไหนเองก็ฟื้นตัวเร็วขึ้นนะ

แกะผ้าออกใส่ซัพพอตบราประคองใว้ค่ะ ใส่สบายมากเลย เดินคล่องกว่าเดิมเยอะเลยค่ะตอนนี้ 6 วันยังมีความบวมอยู่ดูไม่เท่ากันก็แอบกังวลกลัวหน้าอกจะไม่เท่ากันแต่ก็ไม่ได้หวังว่ามันจะเท่ากันแป๊ะ เพราะเนื้อหน้าอกเดิมของเรามันไม่เท่ากันอยู่แล้ววว

ตอนนี้ 1 เดือนตัดไหมนวดนิ่มแล้ว อาการบวมอาการตึงดีขึ้นเยอะมากๆส่วนความใหญ่ก็ได้ใจเลยค่ะชอบมาก ทรงสวยโอเคได้ตามความต้องการมากค่ะ เสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชาย แอปโซลูทคลินิคไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ

3 เดือนแล้วมีความแฮปปี้กับหน้าอกตัวเองใครเห็นก็มีความอยากทำ แนะนำเลยค่ะพูดได้เต็มปากเพราะทำมาแล้วกับตัวเอง ว่าที่นี่เริศยิ่งกว่าค่ะ

า.jpg (427.77 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้