ดู: 1449|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อวดหน้าอก Natrelle สวยๆ แผลเล็กๆ ทำกับหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน วันนี้เราก็จะมารีวิวหน้าอกสวยๆที่เราเพิ่งทำมานะคะ
เป็นหน้าอกทรง Natrelle ค่ะ เราทำกับที่ รพ.เลอลัก โดยคุณหมอกิตติศักดิ์คร่ะ
ทำมาได้ประมาณเกือบเดือนแล้วค่ะ หน้าอกสวยมากๆ เลยอยากบอกต่อๆ
ก่อนมาทำนะคะ อย่างที่ทุกคนคงทราบกันว่า คนหน้าอกเล็กๆ ใส่เสื้ออะไรก็ไม่มั่นค่ะ
ก็มีคนถามเยอะนะคะ ว่าทำไมถึงเสริม ไม่กลัวเจ็บหรอ จะปลอดภัยไหม จะให้นมลูกได้หรอ
แต่เราตัดสินใจแล้วค่ะ สืบค้นข้อมูลมาอย่างดี และปรึกษาหลายคนมากๆ
ซึ่งทุกคนจะย้ำกับเราตลอดว่า การเสริมหน้าอกไม่ได้น่ากลัวเลย ถ้าเลือกทำในที่ๆเหมาะสม
ที่ๆได้รับมาตรฐาน มีคุณหมอที่ชำนาญทำให้ แค่นี้ก็หายห่วง ยิ่งเรื่องให้นมไม่มีปัญหาค่ะ
ซิลิโคนอยู่กับเราได้ตลอดชีวิต ไม่ต้องถอดอะไรทั้งนั้น เหมือนนมจริงๆ
เราเข้ามาทำที่เลอลักษณ์ เพราะเป็นโรงพยาบาลที่เชี่ยวชาญ คุณหมอกิตติศักดิ์ก็มือต้นๆการทำนมค่ะ
อีกอย่างทำใน รพ. ทำให้เรารู้สึกปลอดภัย ไม่ต้องกลัวว่าจะเป็นอันตรายไหมหรือจะติดเชื้อไหม
และที่เลอลักษณ์มีห้องพักรับรองให้ด้วย เราเลยสบายใจค่ะ มั่นใจได้ว่าปลอดภัยจริงๆ

เราทำเป็นนัลเทรล เพราะว่าเป็นตัวที่ดีมาก ไม่ต้องนวดบ่อยๆ ลองจับผิวของซิลิโคนแล้วนิ่มเนียนเป็นธรรมชาติ
เลยตัดสินใจทำนัลเทรลค่ะ โดยทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ แต่!! ก็มีอีกปัญหาหนึ่งที่เราหนักใจ
ของแผลเป็นค่ะ เป็นคนกลัวการเกิดคีรอยมาก กลัวหายช้า พนักงานเลยแนะนำเทคนิคสกาเลตมา
ซึ่งแผลที่ออกมาจะเหมือนรอยข่วนเท่านั้น เล็กมาๆ และหายเร็วกว่าการเย็บทั่วๆไปค่ะ

ขั้นตอนผ่าตัดไม่ทราบเลย เพราะว่ายาสลบทำให้เราหลับตลอด ไม่รู้สึกตัว
แต่ตื่นมาอีกทีก็เสร็จแล้ว ตื่นมาพร้อมกับผ้าพันแผลแน่นๆตรงหน้าอกค่ะ
ด้วยยาชาทำให้เราไม่เจ็บค่ะ ออกจะชาๆมากกว่า ในห้องพักก็จะมีสายเดรนเลือดและ
มียาแก้ปวดอยู่ตลอด ทำให้เราไม่เจ็บเลยค่ะ แรกๆอาจจะไม่ถนัด เกร็งๆหน่อย
แต่ไม่นานก็จะคล่องตัวและชินไปเองค่ะ ผ่านมาเดือนๆ เราชอบหน้าอกมากกก
จับมาไม่ดูหลอก เพราะนมนิ่มมาก ทั้งๆที่ไม่ค่อยไปนวดบ่อยนะคะ ซึ่งเป็นข้อดีของนัลเทรลอยู่แล้ว
ใส่เสื้อผ้าอะไรก็มั่นใจขึ้นเยอะเลย ไม่ต้องกังวลปัญหาหน้าอกแบนอีกแล้วค่า เริ่ดจริงๆ

ต้องนวดไหมค่ะ
หน้าอกชิดสวย
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้