ดู: 700|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกโดยหมอทนงศักดิ์byโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกโรงพยาบาลเอซียคอสเมติก ฝีมือคุณหมอทะนงศักดิ์ การเสริมจมูกเป็นศัลยกรรมอย่างแรกที่เราอยากทำมากค่ะ ช่วงแรกๆ ก็กังวลผลระนะยาวนะคะ กลัวจะทะลุและออกมาไม่สวย แต่เราก็หาข้อมูลจากทางเน็ตจนสุดท้านเราตัดสินใจทำกับโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะ เราเสริมที่นี่เพราะคุณหมอที่เสริมให้เป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางเลยค่ะ รีวิวก็ค่อนข้างเยอะ เราเลือกใช้สิริโคนอเมริกาค่ะ ก่อนเสริมก็กังวลใจมากนอนไม่ค่อยจะกลับกลัวเจ็บกลัวไปเรื่อยค่ะ วันทำเรามีนัด9โมงเช้า เราไม่กินข้าวกินน้ำเลยค่ะ ตื่นเต้น เราขึ้นพบคุณหมอก่อนค่ะทำการปรึกษาก่อน ระหว่างรอเจ้าหน้าที่ก็ให้เราไปกินข้าวกินน้ำ ของเราฉีดยาชากับกินยานอนหลับค่ะ ไม่ได้ฉีดยาสลบ เรากลัวไม่ตื่นค่ะ ตอนฉีดยาพยาบาลมือเบามากคะ ตอนเสริมก็ปกติไม่รู้สึกเจ็บอะไรเลย แค่ตื่นเต้นค่ะ เสริมเสร็จเราก็เบลอๆนิดหน่อย กลับบ้านเราก็ประคบเย็นเลยค่ะ นอนหมอนสูงๆ กินยาแก้ปวด แก้อักเสบ 3วันแรก บวมๆ ดูโตๆ ตึงๆ เจ็บจี๊ดๆ เราก็ประคบเย็นไปเรื่อยๆ ประมาณ4วันมันก็เริ่มยุบ แกะพลาสเตอร์ออก มีรอยเหลืองๆนิดหน่อย ไม่ช้ำเลยค่ะ พอครบ1อาทิตย์เราก็ออกไปเดินห้าง เดินตลาด คือออกบ้านได้ตามปกติ แต่ปิดปากนะคะ กลัวโดนฝุ่นจะอักเสบ อาการก็ตึงอยู่อาจจะยังไม่ชิน ประมาณ2อาทิตย์ก็ยุบเกือบหมดแล้ว เราเข้าไปตัดไหมเล็มไหม พอครบ1เดือนก็เข้ารูปเข้าทรง พอใจมากค่ะ เพื่อนๆบอกหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
ก่อนค่ะ

หลังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้