ดู: 2049|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชายมาได้ 3 เดือนแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ดีจ้าาาาาาาาาาาาา  เรามารีวิวการเสริมหน้าอกที่ แอปโซลูทคลินิคค่ะ พอดีเป็นคนเนื้อน้อย แบนเล็กมากเลย หน้าอกยังไม่เคยมีน้องมาค่ะอายุเพิ่ง 22 ค่ะ ยังเนื้อนมสาวอยู่ อิอิ มาดูรูปก่อนเสริมกันค่ะ

ก่อนเสริมปรึกษาคุณหมอแล้วก็เลือกขนาดเสริมวันนั้นเลยค่ะมีการเตรียมตัวมาเรียบร้อยแล้วค่ะ

ตอนนี้เสริมได้ 2 เดือนค่ะ ทรงกำลังเข้าที่แต่ดูด้านบนเนินหน้าอกสูงๆเราก็พยามนวดๆดันลงมา

จนถึงปัจจุบันตอนนี้ ทรงเข้าที่แถมนิ่มดีมากค่ะ แผลเนียนกริ๊กเลย ไม่เห็นรอยแผลเลย คุณหมอชาติชายให้ขนาด 350 ccค่ะเราเลือกใช้สิริโคนของ เมนเตอร์อ เมริกา ผิวทรายทรงกลมค่ะ ตอนนี้เพื่อนมาถามกันเยอะมากๆค่ะ แนะนำให้ไปเสริมกับคุณหมอชาติชายที่ แอปโซลูบทคินิค หลายคนเลยค่ะ แต่ละคนออกมาปัง ปัง ทั้งนั้นค่ะ

เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-31 14:45:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุนค่ะ นิ่มมากๆด้วยค่ะ
โพสต์ 2017-2-10 00:24:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ หน้าอกขึ้นมากี่ไซส์คะ สูงหนักเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้