ดู: 1388|ตอบกลับ: 6

[เสริมหน้าอก] หลงรักเลอลักษณ์ตั้งแต่แรกทำ เลยจัดทั้ง ตา จมูก ดั้ง นม ซะเลย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ แอนนะคะ วันนี้แอนจะมารีวิวอกอึ๋มๆฝีมือเลอลักษณ์ให้ชม คือก่อนหน้านี้อ่ะ  แอนทำตามาแบบเทคนิคญี่ปุ่น กับหมอณัทธร ทำจมูกหมอปิติ และก็มาทำนม ซิลิโคนเซบบิ้น หมอกิตติศักดิ์ค่ะ โดยทั้งหมดนี้ที่ทำ แอนทำจากที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ทั้งหมดเลยค่ะ เรียกได้ว่าไปบ่อยจนหลับตาเดินจะได้แล้ว 5555

anneก่อนทำ (1).jpg

นี่คือแอนก่อนทำหน้าอก วันนี้แอนจะขอเริ่มเล่ารีวิวจากการทำหน้าอกก่อนเลย เพราะเป็นผลงานพรี่เมี่ยมของแอนเองก็ว่าได้ เพราะส่วนนี้คือส่วนที่แอนเองอยากทำมากที่สุดแต่ทำมันซะหลังสุดซะงั้นอะ 555
เหตุที่แอนทำหน้าอกหลังสุดเลยเพราะมันคือการผ่าตัดใหญ่ เลยต้องคิดมาคิดเยอะกันหน่อย หลังจากที่แอนลองเชิงมาแล้วกะการทำจมูก และทำตา จากที่นี่ แอนเลยมั่นใจแล้วแหละค่ะ ว่าโอเคที่นี่เค้าทำดีจริงๆนะ เพราะว่างานทุกงานแม้แอนเองจะยังไม่เคยได้เสริมอะไรกับหมอเจ้าของโรงพยาบาลเองเลย แต่ผลงานเค้าก็ออกมาสวย ออกมาดีทุกงาน ทั้งตาและจมูก คือแอนทำจมูกหมอพรีเมี่ยม แต่ตาคือหมอปกติค่ะ เลยมั่นใจว่าหมอไหนก็สวย ยิ่งเจอหมอกิตติศักด์ยังไงก็ต้อง โค-ตะ-ระ สวยมากแน่ๆ

และอีกเหตุผลเลยที่แอนติดใจที่โรงพยาบาลนี้เลยคือการดูแลค่ะ ที่นี่บริการหลังทำดูแลแอนดีมากๆ จมูกและตาที่ทำมาก็ไม่บวมไม่ช้ำเลย แทบจะไม่ต้องพักฟื้นเลยค่ะ
พอถึงวันมาทำหน้าอกจริงๆ ตอนแรกก็คิดว่าตัวเองคุ้นชินอะไรแล้วจะไม่ตื่นเต้นนะ สรุปค่ะ ตื่นเต้นอยู่ดี 555 มาถึงที่โรงพยาบาลแต่เช้าเลย9โมง10โมง มาลงทะเบียนพูดคุยรับยาจ่ายเงินอะไรแล้วก็เข้าไปนอนรอที่ห้องพัก เป็นครั้งแรกค่ะ ที่ได้เข้ามาส่วนห้องพัก เหมือนว่ามาโรงแรมมากกก สวยมากค่ะ สวยทั้งโรงพยาบาลจริงๆ  และก็รอไปผ่าตัด

anne (1).jpg

หลังจากทำมาเสร็จค่ะ เค้าก็จะพาเราไปนอนพักพื้นย้ายตรงย้ายเตียงเข็นส่งเข้าห้องพักนอนหลับสบายกันต่อไป จริงๆรูปห้องพักสวยๆก็มีนะคะ แต่ไม่ได้อยู่ที่แอน อยู่ที่ญาติที่แอนพามานอนด้วย เสียดายมากไม่งั้นจะลงให้ชมเลย เสร็จแล้วที่นี้คืนนั้นก็ไม่มีอะไรมากค่ะ นอนหลับพักผ่อนกันไป เช้ามาหมอก็จะเข้ามาตรวจและกลับบ้านได้

anne (2).jpg

และหลังจากที่ถอดผ้าที่โรงพยาบาลพันมาให้แล้ว ทรงหน้าอกแอนก็จะเป็นทรงประมาณนี้ค่ะ  นิ่มเนียนมากๆตั้งแต่วันแรก ทรงก็สวยแถมแผลสวยมากๆค่ะ  ตอนถอดผ้ามาก็ไม่มีช้ำ ไม่มีบวม ตอนแรกคิดว่าจะห้อเลือดหรือช้ำบ้างแหละซื้อยาเตรียมไว้แล้วด้วยนะ แต่ไม่เลยค่ะ เหมือนซื้อยาฟรี เพราะหมอที่นี่เก่งจริงๆ

anne (3).jpg

และภาพหน้าอกแอนปัจจุบันค่ะ  ตอนนี้รักนมคู่นี้สุด รู้สึกมั่นใจในตัวเองขึ้นเยอะมากๆ ขอบคุณเลอลักษณ์จริงๆค่ะ ที่มอบทั้งตา ดั้ง นม สวยๆนี้ให้แอน เปลี่ยนชีวิตเปลี่ยนคนละคนไปเลยค่ะ
โพสต์ 2017-3-2 17:10:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยดีค่ะ
โพสต์ 2017-3-23 16:53:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ ดูไม่เป็นบล็อคด้วย
โพสต์ 2017-3-30 09:39:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โห้ ทำที่นี้หมดเลยออค่ะ สวยเริ่ดเลยค่ะ
โพสต์ 2017-3-31 16:28:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โห้ สวยปังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้