ดู: 754|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ขนาด 400 cc

[คัดลอกลิงก์]

ดีจ้าาาาาาาาา รีวิวหน้าอก ของน้ำเองจ้าาาาาาาทำมาได้ 1 เดือนแล้วอยากอวดให้เพื่อนที่กำลังจะตัดสินใจเสริมหน้าอกได้ชมกัน อาจจะทำให้ตัดสินใจง่ายขึ้น

เนื้อนมเดิมมีบ้างเล็กน้อยค่ะ น้ำมีลูกมาแล้ว 1 คน ตอนนี้นางโตเป็นสาวแล้วจ้าาา แต่น้ำก็คิดว่ามีคนเดียวพอล่ะ ไม่เอาอีกล่ะ เลยตัดสินใจเสริมหน้าอกจ้า อยากมีหน้าอกใหม่ที่ใหญ่และเต็งตึงกว่าเดิม  ก่อนเสริมน้ำก็ปรึกษาเพื่อนเพราะเพื่อนน้ำก็ทำที่นี่หลายคน น้ำก็ดูรีวิวของคุณหมออยู่เรื่อยๆค่ะ น้ำรวบรวมความกล้าพร้อมแล้วก็ ลุยเลยค่ะ นัดคิวปรึกษาพร้อมเสริมกับคุณหมอเลยค่ะ น้ำคุยกับเซลล์เบื้องต้นใว้แล้ว ตรวจสุขภาพเรียบร้อย งดอาหารงดน้ำเตียมตัวพร้อมทำเลยค่ะ ปรึกษาคุณหมอเลือกขนาด น้ำอยากได้สัก 400 cc  คุณหมอก็บอกว่าเสริมได้เนื้อน้ำพอ น้ำเลือกสิริโคนของเมนเตอร์ ผิวทรายจ้า ทรงกลมนาจ้าาาาาาาาาาาาาา นมจะได้ตั้งสวยๆ

หลังทำเสร็จคุณหมอพันผ้าใว้ให้น้ำ 3 วันจะแน่นมากค่ะหายใจลำบากส่วนอาการเจ็บแผลน้ำไม่มีเลย ยังงง แต่จะเป็นอาการปวดหลังแน่นหน้าอกมากกว่าจ้า

เริ่มดีขึ้นเรื่อยๆจ้า อาการบวมอาการเขียวช้ำไม่มีเลย ตอนนี้น้ำใส่สปอตบรา กับ ซัพพอตบราสลับกันจ้า เริ่มเห็นทรงชัดขึ้นดูสวยขึ้นค่ะ

ตัดไหมเรียบร้อย อาจจะดูบวมไม่เท่ากันคุณหมอแจ้งว่าอาการยุบบวมเข้าทรงเต็มที่ประมาน 1-6 เดือนน้ำเลยไม่คิดมากค่ะรอดูต่อไปเรื่อยๆเดินคล่องสบายตัวมาก เพียงแต่น้ำยังไม่กล้ายกของหนักค่ะ นวดตลอดเช้า เที่ยง เย็น ก่อนนอน ระหว่างอาบน้ำนิ่มเร็วมากจ้า

ตอนนี้ครบ 1 เดือนทรงสวยเข้าที่สวยมากค่ะน้ำเลยอยากจจะมารีวิวและแนะนำให้ไปเสริมกับคุณหมอชาติชาย ที่ แอปโซลูทคลินิคค่ะมีหลายสาขามาก วันที่น้ำไปเสริม คนเยอะมากค่ะ

น้ำทำรูปเปรียบเทียบมาให้ดูด้วยค่ะ ดูความแตกต่างเลยจ้าาาาาาาาา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้