ดู: 869|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวนมนุ่มนิ่ม โดยนุ่มนิ่มฝีมือเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค๊า นุ่มนิ่มนะคะ จะมารีวิวนมนุ่มนิ่มที่แสนจะนุ่มนิ่มโดยนุ่มนิ่มเองค่ะ 5555 ไม่ต้องงงนะคะ นุ่มนิ่มหมายถึงมารีวิวนมที่ทำมาจากเลอลักษณ์ให้ชม โดยที่นมที่นุ่มนิ่มทำมา มันเนียนสวยเป็นธรรมชาติ และนุ่มนิ่มเหมือนของจริงมากๆเลยค่ะ
นุ่มนิ่มได้ทำกับ คุณหมอกิตติศักดิ๋ วิชาชัยนะคะ ซึ่งเป็นเจ้าของเลอลักษณ์เลย  ตอนแรกที่นุ่มนิ่มจะมาทำก็พอๆรู้นะว่าหมอเองเคยเปิดคลินิกมาก่อน ชื่อคลินิกสวยงาม จนตอนนี้มาเปิดเป็นโรงพยาบาลเป็นของตัวเองแล้ว ก็คิดว่าจะเป็นหมอแก่ๆที่ดูดุๆเหมือน ผอ. ผู้อำนวยการอะไรแนวนี้ซะอีก แต่ไม่ใช่เลยค่ะ หมอยังดูหนุ่มๆอยู่เลย หล่อด้วยนะ ตัวสูงหุ่นดีเชียว ใจดีด้วย
โดยนุ่มนิ่มเองทำทั้งจมูกและนมที่นีค่ะ แต่ว่าตอนทำจมูกอะทำนานมากๆแล้ว ทำกับหมออีกท่านนึง จำชื่อไม่ได้แล้วตั้งแต่ที่โรงพยาบาลเปิดใหม่ๆเลย ไม่คิดว่าจะมีโอกาสได้ทำกับคุณหมอเจ้าของก็จนคราวนี้แหละค่ะ ดีใจสุดๆ  เพราะปกติคุณหมอกิตติศักดิ์คิวเยอะมากๆ ก็ขนาดเปิดโรงพยาบาลเองได้อะเนอะ คนเก่งไม่น้อย และวันนี้นุ่มนิ่มก็ได้ทำกับคุณหมอชื่อดังซะทีค่ะ

ผลที่ทำมาก็เป็นแบบนี้แลย

สวยเป็นธรรมชาติมากๆค่ะ นุ่มนิ่มทำซิลิโคนฝรั่งเศสนะคะ ชื่อเซบบิ้น sebbin ราคาถูกสุดเลย ฮ่าๆ แต่ผลที่ได้กลับมาเหมือนทำนมราคาแพงมาเลยนะ ทั้งนุ่มและนิ่ม ทรงกลมสวยธรรมชาติมากๆเลยค่ะ นิ่มเหมือนทำตัวแพงๆมาเลย
นุ่มนิ่มทำทรงกลมปกตินะคะ คุณหมอบอกว่าเนื้อนมเดิมนุ่มนิ่มไม่มีเลยแบบนี้ทำทรงกลมจะสวยกว่าจะมีเนินสวย เพราะหยดน้ำจะดูธรรมชาติก็จริง แต่ว่าทำมาเรื่อยๆแล้วก็อาจจะหย่อนคล้อยได้ แต่ถ้าทรงกลมคุณหมอบอกท่านมีวิธีเทคนิกที่ทำให้คล้อยสวยเป็นธรรมชาติเหมือนหยดน้ำได้ค่ะ นุ่มนิ่มเลยตามคุณหมอหมดทุกอย่าง และผลที่ออกมาก็ประทับใจมากๆด้วย
จริงๆทรงสวยนี่ดูออกตั้งแต่ถอดผ้าเลยนะคะ ของบางคนอาจจะต้องรอเข้าที่ แต่ที่นุ่มนิ่มทำมา มันสวยตั้งแต่ถอดผ้าแรกๆเลย จากคนไม่มีนมเลยอะเนอะ พอทำมาแล้วตูม โตมากๆ มีความสุขสุดๆ นมก็เนียนนุ่มเด้งดึ๋งๆธรรมชาติขนาดนี้ ยังไงนุ่มนิ่มก็หนีไม่พ้นที่เลอลักษณ์แล้วค่ะ ถ้าอยากจะทำอะไรเพิ่ม เพราะทำจมูกออกมาก็สวย ทำนมออกมาก็สวย ชอบสุดๆไปเล้ย
ทรงสวยมากค่ะ
กี่ccคะ?
คุณนุ่มนิ่มสูง/หนักเท่าไหร่คะ?
สนใจทำที่เลอลักษณ์เหมือนกันค่า
ธรรมชาติมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้